is / en / dk

Kjörnir fulltrúar

Þórður Hjaltested Formaður Kennarasambands Íslands thordur@ki.is

Aðalheiður Steingrímsdóttir Varaformaður Kennarasambands Íslands adalheidur@ki.is

Guðbjörg Ragnarsdóttir Varaformaður Félags grunnskólakennara gudbjorg@ki.is

Guðríður Arnardóttir Formaður Félags framhaldsskólakennara gudridur@ki.is

Haraldur F. Gíslason Formaður Félags leikskólakennara haraldur@ki.is

Ingibjörg Kristleifsdóttir Formaður Félags stjórnenda leikskóla inga@ki.is Ritari

Ólafur Loftsson Formaður Félags grunnskólakennara olafur@ki.is

Sigrún Grendal Jóhannesdóttir Formaður Félags kennara og stjórnenda í tónlistarskólum sigrun@ki.is

Svanhildur María Ólafsdóttir Formaður Skólastjórafélags Íslands svanhildur@ki.is Gjaldkeri

Sjóðir

Ásta Steinunn Eiríksdóttir Gjaldkeri sjóða asta@ki.is

Elísabet Anna Vignir Þjónustufulltrúi sjóða elisabet@ki.is

Freydís Þrastardóttir Þjónustufulltrúi sjóða freydis@ki.is

Ólöf S. Björnsdóttir Þjónustustjóri sjóða osb@ki.is

Sigrún Harðardóttir Þjónustufulltrúi sjóða sh@ki.is

Sólveig K. Sveinsdóttir Þjónustufulltrúi sjóða solveig@ki.is

Félags- og kjaramál

Anna María Gunnarsdóttir Sérfræðingur hjá Félagi framhaldsskólakennara anna@ki.is

Anna Rós Sigmundsdóttir Lögfræðingur annaros@ki.is

Dagrún Hjartardóttir Sérfræðingur á skrifstofu FT dagrun@ki.is

Guðjón Ágúst Gústafsson Þjónustufulltrúi á félagssviði gudjon@ki.is

Hafdís Dögg Guðmundsdóttir Sérfræðingur í vinnuumhverfis- og jafnréttismálum hafdis@ki.is

Oddur S. Jakobsson Hagfræðingur oddur@ki.is

Sesselja G. Sigurðardóttir Þjónustufulltrúi á félagssviði sesselja@ki.is

Steinunn Inga Óttarsdóttir Sérfræðingur hjá Félagi framhaldsskólakennara steinunn@ki.is

Þröstur Brynjarsson Þjónustufulltrúi á félagssviði throstur@ki.is

Skrifstofa og rekstur

Aðalbjörn Sigurðsson Útgáfu- og kynningarstjóri KÍ adalbjorn@ki.is

Arndís Þorgeirsdóttir Blaðamaður arndis@ki.is

Dagmar Stefánsdóttir Bókari dagmar@ki.is

Fjóla Ósk Gunnarsdóttir Þjónustufulltrúi fjola@ki.is

Edda Margrét Hilmarsdóttir Þjónustufulltrúi edda@ki.is

Hannes Kjartan Þorsteinsson Skrifstofustjóri hannes@ki.is

Hrönn Steingrímsdóttir Móttökuritari hronn@ki.is

Ragnhildur Sigrún Björnsdóttir Vef- og skjalastjóri ragnhildur@ki.is

Stella Kristinsdóttir Almenn skrifstofustörf og umsjón með eldhúsi stella@ki.is

Ráðgjafar VIRK

Ráðgjafar á sviði starfsendurhæfingar (VIRK) sem sinna félagsmönnum Kennarasambandsins, Bandalags háskólamanna og Samtaka fjármálafyrirtækja eru með starfsaðstöðu í húsnæði BHM við Borgartún. 

 

Guðleif Leifsdóttir Ráðgjafi á sviði starfsendurhæfingar gudleif@bhm.is

Kristbjörg Leifsdóttir Ráðgjafi á sviði starfsendurhæfingar kristbjorgl@bhm.is

Þóra Þorgeirsdóttir Ráðgjafi á sviði starfsendurhæfingar thora@bhm.is

Tengt efni


Warning: array_filter() expects parameter 1 to be array, null given in /home/kiis/public_html/modules/mod_articles_relative/helper.php on line 35

Warning: array_flip() expects parameter 1 to be array, null given in /home/kiis/public_html/modules/mod_articles_relative/helper.php on line 42