is / en / dk

14. Maí 2018

Laust er til umsóknar framtíðarstarf skólastjóra Kirkjubæjarskóla á Síðu sem staðsettur er á Kirkjubæjarklaustri. Kirkjubæjarskóli er grunnskóli fyrir 1.-10. bekk með nemendur úr öllu sveitarfélaginu. Nemendafjöldi skólaárið 2017-2018 er 43 og miðast samkennsla árganga við fimm námshópa. Aðstaða til íþróttaiðkunar er til mikillar fyrirmyndar ásamt því sem skólinn á í mjög góðu samstarfi við Héraðsbókasafnið sem staðsett er í sama húsi. Einkunnarorð skólans eru kærleikur, bjartsýni og samvinna. Nánari upplýsingar um skólann má finna á www.kbs.is.

Hlutverk skólastjóra
• Vera faglegur leiðtogi skólans
• Bera ábyrgð á daglegri starfsemi og rekstri skólans
• Ábyrgð á stefnumörkun skólans í samstarfi fræðslunefnd og sveitarstjórn
• Vinna samkvæmt mennta- og læsisstefnu Skaftárhrepps

Menntunar- og hæfniskröfur
• Kennaramenntun
• Framhaldsmenntun á sviði stjórnunar, uppeldis- og kennslufræði er æskileg
• Þekking og reynsla á sviði stjórnunar og rekstrar æskileg
• Færni í mannlegum samskiptum og samstarfshæfileikar

Leitað er að jákvæðum og drífandi einstaklingi með mikið frumkvæði.

Laun eru skv. kjarasamningi sambands íslenskra sveitarfélaga og KÍ. Nánari upplýsingar veita Sandra Brá Jóhannsdóttir, sveitarstjóri s:868 2337 og Auðbjörg Brynja Bjarnadóttir formaður fræðslunefndar s: 893 7839

Viðkomandi þarf að geta hafið störf 1. ágúst 2018. Umsóknarfrestur er til og með 18. júní n.k. Umsóknir ásamt fylgigögnum skal senda á netfangið sveitarstjori@klaustur.is.

 

Tengt efni