is / en / dk

13. Nóvember 2017

Álftanesskóli auglýsir eftir náms- og starfsráðgjafa vegna forfalla

Álftanesskóli er grunnskóli fyrir nemendur í 1. - 10. bekk. Í skólanum eru 420 nemendur. Áhersla er lögð á metnaðarfullt starf, vellíðan nemenda og umhverfisvernd undir fjöðrum skólans sem eru: Vinátta – Vísindi - Listir og – allir eru einstakir. Álftanesskóli starfar eftir hugmyndafræði og vinnuaðferðum Uppeldis til ábyrgðar- uppbygging sjálfsaga. Álftanesskóli er Grænfánaskóli. Nokkur mikilvæg þróunarverkefni eru í vinnslu í skólanum sem styrkt eru af Þróunarsjóði grunnskóla Garðabæjar. Unnið hefur verið að þróun lestrarstefnu skólans með það að markmiði að bæta námsárangur og færni með verkefninu ,, Læsi til árangurs“ og einnig er unnið að þróun fjölbreyttra kennsluhátta t.d. eftir vinnuaðferðum um ,,Vörður og vegvísir“

Helstu verkefni og ábyrgð:

 • Standa vörð um nám og velferð nemenda
 • Veita ráðgjöf varðandi nám, námstækni og námsvenjur
 • Veita starfsráðgjöf og kynna atvinnulífið
 • Taka þátt í forvarnarverkefnum skólans
 • Vinna í teymi skólans gegn einelti
 • Vera trúnaðarmaður og talsmaður nemenda

Hæfniskröfur:

 • Starfsréttindi sem náms- og starfsráðgjafi
 • Góð samskipta- og skipulagsfærni
 • Hæfni í mannlegum samskiptum
 • Jákvæðni og frumkvæði
 • Faglegur metnaður

Um 100% starfshlutfall er að ræða.

Umsóknarfrestur er til og með 23. nóvember 2017. Æskilegt er að viðkomandi getir hafið störf sem fyrst.

Nánari upplýsingar um starfið veita Sveinbjörn Markús Njálsson skólastjóri í síma 540- 4700 og 8215-007 eða með því að senda tölvupóst á markus@alftanesskoli.is og Erna I. Pálsdóttir aðstoðarskólastjóri í símum 540-470, 8215-009 eða með því að senda tölvupóst á erna.palsdottir@alftanesskoli.is

Launakjör eru samkvæmt kjarasamningi Sambands íslenskra sveitarfélaga og Kennarasambands Íslands.

Áhugasamir einstaklingar, án tillits til kyns, eru hvattir til að sækja um

Umsækjendur eru beðnir um að sækja um rafrænt á heimasíðu Garðabæjar. Umsóknum skal fylgja ítarleg starfsferilskrá.
 

Tengt efni