is / en / dk

Trúnaðarmenn

Nafn Skóli
Agnes Ásgeirsdóttir
Akurskóli
Aldís Ýr Ólafsdóttir
Fjölbrautaskóli Vesturlands
Anna Fanney Ólafsdóttir
Menntaskólinn í Kópavogi
Anna Gerður Guðmundsdóttir
Þingeyjarskóli
Anna Margrét Birgisdóttir
Stöðvarfjarðarskóli
Arna Kristín Sigurðardóttir
Heiðarskóli - Hvalfjarðarsveit
Arndís Jónasdóttir
Hamraskóli
Auðbjörg Njálsdóttir
Lindaskóli
Baldvin Björgvinsson
Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Birgitta Birna Sigurðardóttir
Menntaskólinn á Tröllaskaga
Birna Davíðsdóttir
Stórutjarnaskóli
Birna Hugrún Bjarnardóttir
Vatnsendaskóli
Birna Klara Björnsdóttir
Háaleitisskóli - Rvk.
Birna Vilhjálmsdóttir
Kópavogsskóli
Bjarni Jóhann Valdimarsson
Grunnskóli Dalvíkurbyggðar
Björg Eiríksdóttir
Kársnesskóli
Björn Ólafsson
Menntaskólinn við Hamrahlíð
Brynja Sigurjónsdóttir
Grunnskóli Reyðarfjarðar
Christoph Wöll
Öxarfjarðarskóli
Daði Steinn Arnarsson
Grunnskólinn í Hveragerði
Diljá Barkardóttir
Urriðaholtsskóli
Edda Guðmundsdóttir
Hússtjórnarskóli Reykjavíkur
Einar Bjarki Sigurjónsson
Valsárskóli
Einar Friðþjófsson
Framhaldsskólinn í Vestmannaeyjum
Einar Jón Geirsson
Auðarskóli
Einar Ómarsson
Barnaskóli Hjallastefnunnar-RVK
Einarína Einarsdóttir
Árskóli
Einar Þór Jóhannsson
Grunnskóli Grundarfjarðar
Eliths Freyr Heimisson
Krikaskóli - grunnskóli
Ellen Klara Eyjólfsdóttir
Langholtsskóli
Elsa Lyng Magnúsdóttir
Réttarholtsskóli
Elsa Sigrún Elísdóttir
Grunnskóli Fáskrúðsfjarðar
Elva Þórisdóttir
Höfðaskóli
Elías Þorsteinsson
Verkmenntaskólinn á Akureyri
Elín Björg Guðjónsdóttir
Fossvogsskóli
Elín Björk Unnarsdóttir
Verkmenntaskólinn á Akureyri
Elínborg Herbertsdóttir
Holtaskóli
Elín Sigríður Arnórsdóttir
Brúarásskóli
Elín Soffía Harðardóttir
Víðistaðaskóli
Elín Þóra Stefánsdóttir
Grunnskóli Bolungarvíkur
Elísabet Kjartansdóttir
Stapaskóli
Erla Jóna Steingrímsdóttir
Varmárskóli
Erla Þorsteinsdóttir
Klettaskóli
Erna Sigrún Jónsdóttir
Grunnskólinn á Ísafirði
Erna Þórey Björnsdóttir
Grunnskóli Dalvíkurbyggðar
Eva Lind Ingadóttir
BSK Vífilsstöðum - Garðabæ
Eyrún Óskarsdóttir
Grunnskóli Seltjarnarness
Finnbogi Gunnlaugsson
Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Freyja Sigmundsdóttir
Foldaskóli
Friðrik O Júlíusson
Flensborgarskóli
Garðar Páll Jónsson
Fjölbrautaskóli Norðurlands vestra
Gauti Eiríksson
Álftanesskóli
Geirlaug Ottósdóttir
Háaleitisskóli - Rvk.
Grétar Rúnar Skúlason
Kvennaskólinn í Reykjavík
Guðbjörg Grímsdóttir
Fjölbrautaskóli Suðurlands
Guðbjörg Ingunn Magnúsdóttir
Árbæjarskóli
Guðbjörg Rut Þórisdóttir
Menntamálastofnun
Guðbjörg Íris Atladóttir
Rimaskóli
Guðjón Ragnar Jónasson
Menntaskólinn í Reykjavík
Guðlaug Björgvinsdóttir
Foldaskóli
Guðmunda Anna Birgisdóttir
Flensborgarskóli
Guðmundur Arnar Guðmundsson
Verkmenntaskóli Austurlands
Guðrún Anna Oddsdóttir
Grunnskóli Snæfellsbæjar
Guðrún Hvönn Sveinsdóttir
Víkurskóli
Guðrún Ingibjörg Stefánsdóttir
Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Guðrún Rakel Brynjólfsdóttir
Grunnskólinn á Þingeyri
Guðrún Ása Kristleifsdóttir
Kerhólsskóli
Guðrún Þóra Bjarnadóttir
Ingunnarskóli
Gyða Rós Bragadóttir
Skarðshlíðarskóli
Hafdís Einarsdóttir
Halla Guðmundsdóttir
Laugagerðisskóli
Hannes Ingi Geirsson
Flataskóli
Haraldur Einarsson
Brúarskóli
Heiðbjört Antonsdóttir
Vopnafjarðarskóli
Helga Dögg Sverrisdóttir
Síðuskóli
Helga Gunnarsdóttir
Laugarnesskóli
Helga Helena Sturlaugsdóttir
Tækniskólinn - skóli atvinnulífsins
Helga Jóhanna Baldursdóttir
Tækniskólinn - skóli atvinnulífsins
Helga Júlía Vilhjálmsdóttir
Tjarnarskóli
Helga Kristín Halldórsdóttir
Öldutúnsskóli
Helga Magnúsdóttir
Setbergsskóli
Helgi Helgason
Menntaskólinn að Laugarvatni
Herdís Tryggvina Tryggvadóttir
Grunnskóli Hornafjarðar
Hilmar Guðlaugsson
Menntaskólinn í Reykjavík
Hilmar Örn Erlendsson
Hraunvallaskóli - grunnskóli
Hjördís Davíðsdóttir
Barnaskólinn á Eyrarbakka og Stokkseyri
Hlíf Gylfadóttir
Framhaldsskólinn í A-Skaftafellss.
Hlín Hjartar Magnúsdóttir
Borgarholtsskóli
Hreiðar Oddsson
Álfhólsskóli
Hrund Jörundsdóttir
Melaskóli
Hugrún Tanja Haraldsdóttir
Skóli Ísaks Jónssonar
Hulda Dögg Proppé
Sæmundarskóli
Hulda Kristín Baldursdóttir
Grunnskólinn á Þórshöfn
Huldís Soffía Haraldsdóttir
Húsaskóli
Hólmfríður Þorsteinsdóttir
Menntaskólinn á Akureyri
Inga María Sigurbjörnsdóttir
Grenivíkurskóli
Ingibjörg Erlingsdóttir
Tónsmiðja Suðurlands
Ingibjörg Gréta Marteinsdóttir
Hólabrekkuskóli
Ingibjörg Kristinsdóttir
Háteigsskóli
Jakob Bragi Hannesson
Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Jenný Guðrún Jakobínudóttir
Laugalækjarskóli
Jens Guðjón Einarsson
Stóru-Vogaskóli
Jóhanna Sveinbj. Traustadóttir
Grunnskólinn austan Vatna
Jóhannes S Aðalbjörnsson
Grunnskólinn Suðureyri
Jóhann Gunnar Sigmarsson
Njarðvíkurskóli
Jóhann Valgeir Davíðsson
Grunnskólinn á Eskifirði
Júlíus Heimir Ólafsson
Melaskóli
Jón Eiríksson
Lágafellsskóli
Jónína Katrín Danivalsdóttir
Lækjarskóli
Jónína Margrét Jónsdóttir
Austurbæjarskóli
Jónína Vilborg Karlsdóttir
Lundarskóli
Karen Hrund Heimisdóttir
Barnaskólinn á Eyrarbakka og Stokkseyri
Karl Hallgrímsson
Tónsmiðja Suðurlands
Karólína Þórunn Guðnadóttir
Selásskóli
Katrín Guðjónsdóttir
Flúðaskóli
Katrín Valdís Hjartardóttir
Grundaskóli
Kjartan Ólafsson
Vatnsendaskóli
Klara Sigríður Sveinsdóttir
Nesskóli
Kolbrún Guðmundsdóttir
Sunnulækjarskóli
Kolbrún Þorsteinsdóttir
Grunnskólinn á Hólmavík
Kristbjörg Jónsdóttir
Hraunvallaskóli - grunnskóli
Kristjana Erlen Jóhannsdóttir
Vættaskóli
Kristján Arnar Ingason
Fellaskóli - Rvk.
Kristján Guðmundur Arngrímsson
Menntaskóli Borgarfjarðar
Kristín Arna Hauksdóttir
Laugalandsskóli í Holtum
Kristín Eyjólfsdóttir
Fjölmennt
Kristín Gísladóttir
Þjórsárskóli
Kristín Helgadóttir
Borgarhólsskóli
Kristín Hlíðkvist Skúladóttir
Egilsstaðaskóli
Kristín Jóna Sigurðardóttir
Húnavallaskóli
Kristín Lilja Kjartansdóttir
Súðavíkurskóli
Kristín Ólöf Þórarinsdóttir
Grunnskóli Húnaþings Vestra
Kristín Ásta Ólafsdóttir
Varmárskóli
Leifur Viðarsson
Vallaskóli
Lilja Björk Baldvinsdóttir
Salaskóli
Lilja Björk Heiðarsdóttir
Kársnesskóli
Lilja Jóhanna Árnadóttir
Blönduskóli
Lilja Rut Bech Hlynsdóttir
Ártúnsskóli
Lilja Rut Rúnarsdóttir
Grunnskóli Vesturbyggðar
Lilja Ósk Magnúsdóttir
Hagaskóli
Linda Rós Sigþórsdóttir
Klébergsskóli
Magdalena Przewlocka
Grunnskólinn á Hellu
Magnea Ósk Böðvarsdóttir
Grunnskólinn í Grindavík
Margrét Harðardóttir
Bláskógaskóli - Reykholti
Margrét Ingadóttir
Hörðuvallaskóli
Margrét Magnúsdóttir
Þelamerkurskóli
Margrét Sigríður Þórisdóttir
Lækjarskóli
Margrét Snæbjörnsdóttir
Hlíðaskóli - Rvk.
Margrét Þorvaldsdóttir
Grundaskóli
Margrét Össurardóttir
Hvaleyrarskóli
María Peters Sveinsdóttir
Grunnskólinn á Raufarhöfn
Már Ingólfur Másson
Vallaskóli
Pollý Rósa Brynjólfsdóttir
Brekkuskóli
Páll Erlingsson
Grunnskólinn í Grindavík
Ragna Finnsdóttir
Myllubakkaskóli
Ragnar A Wessman
Menntaskólinn í Kópavogi
Ragnheiður G Gunnarsdóttir
Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Ragnheiður Stephensen
Garðaskóli
Ragnheiður Ásta Einarsdóttir
Oddeyrarskóli
Ragnhildur Sigr. Birgisdóttir
Grunnskóli Seltjarnarness
Rakel Lúðvíksdóttir
Árbæjarskóli
Rannveig Haraldsdóttir
Grunnskóli Vesturbyggðar
Rannveig Hrönn Friðriksdóttir
Fellaskóli - Fellabæ
Rannveig Hulda Ólafsdóttir
Menntaskólinn við Sund
Rúna Lísa Þráinsdóttir
Víðistaðaskóli
Rósa Lyng Svavarsdóttir
Áslandsskóli
Rósa Áslaug Valdimarsdóttir
Grunnskóli Hornafjarðar
Sara Rebekka Davis
Sara Ross Bjarnadóttir
Sigfús Aðalsteinsson
Giljaskóli
Sigrún Benediktsdóttir
Varmahlíðarskóli
Sigrún Rósa Kjartansdóttir
Hrafnagilsskóli
Sigrún Snædal Logadóttir
Smáraskóli
Sigríður Guðrún Guðjónsdóttir
Álfhólsskóli
Sigríður Guðrún Sigmundsdóttir
Reykjahlíðarskóli
Sigríður Jóna Gunnarsdóttir
Barnaskóli Hjallastefnunnar-Hafnarf.
Sigríður Kristrún Andrésdóttir
Hörðuvallaskóli
Sigríður Oddný Stefánsdóttir
Flóaskóli
Sigríður Steinbjörnsdóttir
Menntaskólinn á Akureyri
Sigríður Ósk Atladóttir
Sigurbjörg Ásdís Snjólfsdóttir
Háaleitisskóli Ásbrú
Sigurlaug Guðjónsdóttir
Grunnskóli Fjallabyggðar
Sigurður Einar Einarsson
Sunnulækjarskóli
Silja Kristjánsdóttir
Sjálandsskóli
Simon Cramer Larsen
Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Skúli Sigurðsson
Heiðarskóli - Reykjanesbæ
Soffía Pálmadóttir
Hlíðarskóli - Skjaldarvík
Solveig Björk Bjarnadóttir
Tálknafjarðarskóli
Stefán Hrannar Guðmundsson
Seljaskóli
Steinunn Inga Óttarsdóttir
Kennarasamband Íslands
Steinunn Ingibjörg Magnúsdótti
Grunnskólinn í Stykkishólmi
Steinunn Svansdóttir
Breiðagerðisskóli
Sunneva Jörundsdóttir
Ölduselsskóli
Svana Björk Jónsdóttir
Helgafellsskóli
Svandís Jóna Sigurðardóttir
Grunnskóli Snæfellsbæjar
Svanur Bjarki Úlfarsson
Kelduskóli
Sveinn Leó Bogason
Glerárskóli
Sverrir G Ingibjartsson
Fjölbrautaskóli Suðurlands
Sverrir Marinó Jónsson
Grunnskóli Vestmannaeyja
Sólrún Geirsdóttir
Menntaskólinn á Ísafirði
Sólrún Héðinsdóttir
Vogaskóli
Sólrún Ásta Steinsdóttir
Suðurhlíðarskóli
Sólveig Ólafsdóttir
Kirkjubæjarskóli
Særún Magnúsdóttir
Naustaskóli
Tinna Haraldsdóttir
Öldutúnsskóli
Unnur Jónsdóttir
Vættaskóli
Unnur Sigmarsdóttir
Menntaskólinn við Sund
Unnur Óskarsdóttir
Seyðisfjarðarskóli
Víðir Þórarinsson
Norðlingaskóli
Ólafur Björn Lárusson
Seljaskóli
Ólafur Einar Lárusson
Grunnskóli Vestmannaeyja
Ólafía María Gunnarsdóttir
Landakotsskóli
Ólöf Ágústína Stefánsdóttir
Þorbjörg Guðmundsdóttir
Akurskóli
Þorbjörg Lilja Þórsdóttir
Framhaldsskólinn í Mosfellsbæ
Ármann Halldórsson
Verzlunarskóli Íslands
Ása Erlingsdóttir
Grunnskóli Borgarfjarðar
Ásdís Björnsdóttir
Menntaskólinn við Hamrahlíð
Ásdís Elva Pétursdóttir
Norðlingaskóli
Ásdís Ýr Ólafsdóttir
Snælandsskóli
Ásgeir Eyþórsson
Kelduskóli
Ásta Bárðardóttir
Dalskóli
Ásta Henriksen
Verzlunarskóli Íslands
Ásta Kristín Ástráðsdóttir
Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Ásta Sjöfn Kristjánsdóttir
Reykhólaskóli - grunnskóli
Ásta Svavarsdóttir
Framhaldsskólinn á Húsavík
Þóra Geirlaug Bjartmarsdóttir
Grunnskóli Borgarfjarðar
Þóra Kristinsdóttir
Vesturbæjarskóli
Þóra Lárusdóttir
Borgarholtsskóli
Þórdís Ása Þórisdóttir
Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Þórey Björk Hjaltadóttir
Breiðholtsskóli
Þórunn Bergþóra Jónsdóttir
Fjölbrautaskólinn í Garðabæ
Þórunn Fjóla Víðisdóttir
Menntaskólinn á Egilsstöðum
Þórunn Kjartansdóttir
Grunnskólinn í Borgarnesi
Þórunn Magnúsdóttir
Nafn Skóli
Félag grunnskólakennara
Agnes Ásgeirsdóttir
Akurskóli
Anna Gerður Guðmundsdóttir
Þingeyjarskóli
Anna Margrét Birgisdóttir
Stöðvarfjarðarskóli
Arna Kristín Sigurðardóttir
Heiðarskóli - Hvalfjarðarsveit
Arndís Jónasdóttir
Hamraskóli
Auðbjörg Njálsdóttir
Lindaskóli
Birna Davíðsdóttir
Stórutjarnaskóli
Birna Hugrún Bjarnardóttir
Vatnsendaskóli
Birna Klara Björnsdóttir
Háaleitisskóli - Rvk.
Birna Vilhjálmsdóttir
Kópavogsskóli
Bjarni Jóhann Valdimarsson
Grunnskóli Dalvíkurbyggðar
Björg Eiríksdóttir
Kársnesskóli
Brynja Sigurjónsdóttir
Grunnskóli Reyðarfjarðar
Christoph Wöll
Öxarfjarðarskóli
Daði Steinn Arnarsson
Grunnskólinn í Hveragerði
Diljá Barkardóttir
Urriðaholtsskóli
Einar Bjarki Sigurjónsson
Valsárskóli
Einar Jón Geirsson
Auðarskóli
Einar Ómarsson
Barnaskóli Hjallastefnunnar-RVK
Einarína Einarsdóttir
Árskóli
Einar Þór Jóhannsson
Grunnskóli Grundarfjarðar
Eliths Freyr Heimisson
Krikaskóli - grunnskóli
Ellen Klara Eyjólfsdóttir
Langholtsskóli
Elsa Lyng Magnúsdóttir
Réttarholtsskóli
Elsa Sigrún Elísdóttir
Grunnskóli Fáskrúðsfjarðar
Elva Þórisdóttir
Höfðaskóli
Elín Björg Guðjónsdóttir
Fossvogsskóli
Elínborg Herbertsdóttir
Holtaskóli
Elín Sigríður Arnórsdóttir
Brúarásskóli
Elín Soffía Harðardóttir
Víðistaðaskóli
Elín Þóra Stefánsdóttir
Grunnskóli Bolungarvíkur
Elísabet Kjartansdóttir
Stapaskóli
Erla Jóna Steingrímsdóttir
Varmárskóli
Erla Þorsteinsdóttir
Klettaskóli
Erna Sigrún Jónsdóttir
Grunnskólinn á Ísafirði
Erna Þórey Björnsdóttir
Grunnskóli Dalvíkurbyggðar
Eva Lind Ingadóttir
BSK Vífilsstöðum - Garðabæ
Eyrún Óskarsdóttir
Grunnskóli Seltjarnarness
Freyja Sigmundsdóttir
Foldaskóli
Gauti Eiríksson
Álftanesskóli
Geirlaug Ottósdóttir
Háaleitisskóli - Rvk.
Guðbjörg Ingunn Magnúsdóttir
Árbæjarskóli
Guðbjörg Íris Atladóttir
Rimaskóli
Guðlaug Björgvinsdóttir
Foldaskóli
Guðrún Anna Oddsdóttir
Grunnskóli Snæfellsbæjar
Guðrún Hvönn Sveinsdóttir
Víkurskóli
Guðrún Rakel Brynjólfsdóttir
Grunnskólinn á Þingeyri
Guðrún Ása Kristleifsdóttir
Kerhólsskóli
Guðrún Þóra Bjarnadóttir
Ingunnarskóli
Gyða Rós Bragadóttir
Skarðshlíðarskóli
Hafdís Einarsdóttir
Halla Guðmundsdóttir
Laugagerðisskóli
Hannes Ingi Geirsson
Flataskóli
Haraldur Einarsson
Brúarskóli
Heiðbjört Antonsdóttir
Vopnafjarðarskóli
Helga Dögg Sverrisdóttir
Síðuskóli
Helga Gunnarsdóttir
Laugarnesskóli
Helga Júlía Vilhjálmsdóttir
Tjarnarskóli
Helga Kristín Halldórsdóttir
Öldutúnsskóli
Helga Magnúsdóttir
Setbergsskóli
Herdís Tryggvina Tryggvadóttir
Grunnskóli Hornafjarðar
Hilmar Örn Erlendsson
Hraunvallaskóli - grunnskóli
Hjördís Davíðsdóttir
Barnaskólinn á Eyrarbakka og Stokkseyri
Hreiðar Oddsson
Álfhólsskóli
Hrund Jörundsdóttir
Melaskóli
Hugrún Tanja Haraldsdóttir
Skóli Ísaks Jónssonar
Hulda Dögg Proppé
Sæmundarskóli
Hulda Kristín Baldursdóttir
Grunnskólinn á Þórshöfn
Huldís Soffía Haraldsdóttir
Húsaskóli
Inga María Sigurbjörnsdóttir
Grenivíkurskóli
Ingibjörg Erlingsdóttir
Tónsmiðja Suðurlands
Ingibjörg Gréta Marteinsdóttir
Hólabrekkuskóli
Ingibjörg Kristinsdóttir
Háteigsskóli
Jenný Guðrún Jakobínudóttir
Laugalækjarskóli
Jens Guðjón Einarsson
Stóru-Vogaskóli
Jóhanna Sveinbj. Traustadóttir
Grunnskólinn austan Vatna
Jóhannes S Aðalbjörnsson
Grunnskólinn Suðureyri
Jóhann Gunnar Sigmarsson
Njarðvíkurskóli
Jóhann Valgeir Davíðsson
Grunnskólinn á Eskifirði
Júlíus Heimir Ólafsson
Melaskóli
Jón Eiríksson
Lágafellsskóli
Jónína Katrín Danivalsdóttir
Lækjarskóli
Jónína Margrét Jónsdóttir
Austurbæjarskóli
Jónína Vilborg Karlsdóttir
Lundarskóli
Karen Hrund Heimisdóttir
Barnaskólinn á Eyrarbakka og Stokkseyri
Karl Hallgrímsson
Tónsmiðja Suðurlands
Karólína Þórunn Guðnadóttir
Selásskóli
Katrín Guðjónsdóttir
Flúðaskóli
Katrín Valdís Hjartardóttir
Grundaskóli
Kjartan Ólafsson
Vatnsendaskóli
Klara Sigríður Sveinsdóttir
Nesskóli
Kolbrún Guðmundsdóttir
Sunnulækjarskóli
Kolbrún Þorsteinsdóttir
Grunnskólinn á Hólmavík
Kristbjörg Jónsdóttir
Hraunvallaskóli - grunnskóli
Kristjana Erlen Jóhannsdóttir
Vættaskóli
Kristján Arnar Ingason
Fellaskóli - Rvk.
Kristín Arna Hauksdóttir
Laugalandsskóli í Holtum
Kristín Gísladóttir
Þjórsárskóli
Kristín Helgadóttir
Borgarhólsskóli
Kristín Hlíðkvist Skúladóttir
Egilsstaðaskóli
Kristín Jóna Sigurðardóttir
Húnavallaskóli
Kristín Lilja Kjartansdóttir
Súðavíkurskóli
Kristín Ólöf Þórarinsdóttir
Grunnskóli Húnaþings Vestra
Kristín Ásta Ólafsdóttir
Varmárskóli
Leifur Viðarsson
Vallaskóli
Lilja Björk Baldvinsdóttir
Salaskóli
Lilja Björk Heiðarsdóttir
Kársnesskóli
Lilja Jóhanna Árnadóttir
Blönduskóli
Lilja Rut Bech Hlynsdóttir
Ártúnsskóli
Lilja Rut Rúnarsdóttir
Grunnskóli Vesturbyggðar
Lilja Ósk Magnúsdóttir
Hagaskóli
Linda Rós Sigþórsdóttir
Klébergsskóli
Magdalena Przewlocka
Grunnskólinn á Hellu
Magnea Ósk Böðvarsdóttir
Grunnskólinn í Grindavík
Margrét Harðardóttir
Bláskógaskóli - Reykholti
Margrét Ingadóttir
Hörðuvallaskóli
Margrét Magnúsdóttir
Þelamerkurskóli
Margrét Sigríður Þórisdóttir
Lækjarskóli
Margrét Snæbjörnsdóttir
Hlíðaskóli - Rvk.
Margrét Þorvaldsdóttir
Grundaskóli
Margrét Össurardóttir
Hvaleyrarskóli
María Peters Sveinsdóttir
Grunnskólinn á Raufarhöfn
Már Ingólfur Másson
Vallaskóli
Pollý Rósa Brynjólfsdóttir
Brekkuskóli
Páll Erlingsson
Grunnskólinn í Grindavík
Ragna Finnsdóttir
Myllubakkaskóli
Ragnheiður Stephensen
Garðaskóli
Ragnheiður Ásta Einarsdóttir
Oddeyrarskóli
Ragnhildur Sigr. Birgisdóttir
Grunnskóli Seltjarnarness
Rakel Lúðvíksdóttir
Árbæjarskóli
Rannveig Haraldsdóttir
Grunnskóli Vesturbyggðar
Rannveig Hrönn Friðriksdóttir
Fellaskóli - Fellabæ
Rúna Lísa Þráinsdóttir
Víðistaðaskóli
Rósa Lyng Svavarsdóttir
Áslandsskóli
Rósa Áslaug Valdimarsdóttir
Grunnskóli Hornafjarðar
Sara Rebekka Davis
Sara Ross Bjarnadóttir
Sigfús Aðalsteinsson
Giljaskóli
Sigrún Benediktsdóttir
Varmahlíðarskóli
Sigrún Rósa Kjartansdóttir
Hrafnagilsskóli
Sigrún Snædal Logadóttir
Smáraskóli
Sigríður Guðrún Guðjónsdóttir
Álfhólsskóli
Sigríður Guðrún Sigmundsdóttir
Reykjahlíðarskóli
Sigríður Jóna Gunnarsdóttir
Barnaskóli Hjallastefnunnar-Hafnarf.
Sigríður Kristrún Andrésdóttir
Hörðuvallaskóli
Sigríður Oddný Stefánsdóttir
Flóaskóli
Sigríður Ósk Atladóttir
Sigurbjörg Ásdís Snjólfsdóttir
Háaleitisskóli Ásbrú
Sigurlaug Guðjónsdóttir
Grunnskóli Fjallabyggðar
Sigurður Einar Einarsson
Sunnulækjarskóli
Silja Kristjánsdóttir
Sjálandsskóli
Skúli Sigurðsson
Heiðarskóli - Reykjanesbæ
Soffía Pálmadóttir
Hlíðarskóli - Skjaldarvík
Solveig Björk Bjarnadóttir
Tálknafjarðarskóli
Stefán Hrannar Guðmundsson
Seljaskóli
Steinunn Ingibjörg Magnúsdótti
Grunnskólinn í Stykkishólmi
Steinunn Svansdóttir
Breiðagerðisskóli
Sunneva Jörundsdóttir
Ölduselsskóli
Svana Björk Jónsdóttir
Helgafellsskóli
Svandís Jóna Sigurðardóttir
Grunnskóli Snæfellsbæjar
Svanur Bjarki Úlfarsson
Kelduskóli
Sveinn Leó Bogason
Glerárskóli
Sverrir Marinó Jónsson
Grunnskóli Vestmannaeyja
Sólrún Héðinsdóttir
Vogaskóli
Sólrún Ásta Steinsdóttir
Suðurhlíðarskóli
Sólveig Ólafsdóttir
Kirkjubæjarskóli
Særún Magnúsdóttir
Naustaskóli
Tinna Haraldsdóttir
Öldutúnsskóli
Unnur Jónsdóttir
Vættaskóli
Unnur Óskarsdóttir
Seyðisfjarðarskóli
Víðir Þórarinsson
Norðlingaskóli
Ólafur Björn Lárusson
Seljaskóli
Ólafur Einar Lárusson
Grunnskóli Vestmannaeyja
Ólafía María Gunnarsdóttir
Landakotsskóli
Ólöf Ágústína Stefánsdóttir
Þorbjörg Guðmundsdóttir
Akurskóli
Ása Erlingsdóttir
Grunnskóli Borgarfjarðar
Ásdís Elva Pétursdóttir
Norðlingaskóli
Ásdís Ýr Ólafsdóttir
Snælandsskóli
Ásgeir Eyþórsson
Kelduskóli
Ásta Bárðardóttir
Dalskóli
Ásta Kristín Ástráðsdóttir
Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Ásta Sjöfn Kristjánsdóttir
Reykhólaskóli - grunnskóli
Þóra Geirlaug Bjartmarsdóttir
Grunnskóli Borgarfjarðar
Þóra Kristinsdóttir
Vesturbæjarskóli
Þórey Björk Hjaltadóttir
Breiðholtsskóli
Þórunn Kjartansdóttir
Grunnskólinn í Borgarnesi
Þórunn Magnúsdóttir
Félag framhaldsskólakennara
Aldís Ýr Ólafsdóttir
Fjölbrautaskóli Vesturlands
Anna Fanney Ólafsdóttir
Menntaskólinn í Kópavogi
Baldvin Björgvinsson
Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Birgitta Birna Sigurðardóttir
Menntaskólinn á Tröllaskaga
Björn Ólafsson
Menntaskólinn við Hamrahlíð
Edda Guðmundsdóttir
Hússtjórnarskóli Reykjavíkur
Einar Friðþjófsson
Framhaldsskólinn í Vestmannaeyjum
Elías Þorsteinsson
Verkmenntaskólinn á Akureyri
Elín Björk Unnarsdóttir
Verkmenntaskólinn á Akureyri
Finnbogi Gunnlaugsson
Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Friðrik O Júlíusson
Flensborgarskóli
Garðar Páll Jónsson
Fjölbrautaskóli Norðurlands vestra
Grétar Rúnar Skúlason
Kvennaskólinn í Reykjavík
Guðbjörg Grímsdóttir
Fjölbrautaskóli Suðurlands
Guðbjörg Rut Þórisdóttir
Menntamálastofnun
Guðjón Ragnar Jónasson
Menntaskólinn í Reykjavík
Guðmunda Anna Birgisdóttir
Flensborgarskóli
Guðmundur Arnar Guðmundsson
Verkmenntaskóli Austurlands
Guðrún Ingibjörg Stefánsdóttir
Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Helga Helena Sturlaugsdóttir
Tækniskólinn - skóli atvinnulífsins
Helga Jóhanna Baldursdóttir
Tækniskólinn - skóli atvinnulífsins
Helgi Helgason
Menntaskólinn að Laugarvatni
Hilmar Guðlaugsson
Menntaskólinn í Reykjavík
Hlíf Gylfadóttir
Framhaldsskólinn í A-Skaftafellss.
Hlín Hjartar Magnúsdóttir
Borgarholtsskóli
Hólmfríður Þorsteinsdóttir
Menntaskólinn á Akureyri
Jakob Bragi Hannesson
Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Kristján Guðmundur Arngrímsson
Menntaskóli Borgarfjarðar
Kristín Eyjólfsdóttir
Fjölmennt
Ragnar A Wessman
Menntaskólinn í Kópavogi
Ragnheiður G Gunnarsdóttir
Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Rannveig Hulda Ólafsdóttir
Menntaskólinn við Sund
Sigríður Steinbjörnsdóttir
Menntaskólinn á Akureyri
Simon Cramer Larsen
Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Steinunn Inga Óttarsdóttir
Kennarasamband Íslands
Sverrir G Ingibjartsson
Fjölbrautaskóli Suðurlands
Sólrún Geirsdóttir
Menntaskólinn á Ísafirði
Unnur Sigmarsdóttir
Menntaskólinn við Sund
Þorbjörg Lilja Þórsdóttir
Framhaldsskólinn í Mosfellsbæ
Ármann Halldórsson
Verzlunarskóli Íslands
Ásdís Björnsdóttir
Menntaskólinn við Hamrahlíð
Ásta Henriksen
Verzlunarskóli Íslands
Ásta Svavarsdóttir
Framhaldsskólinn á Húsavík
Þóra Lárusdóttir
Borgarholtsskóli
Þórdís Ása Þórisdóttir
Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Þórunn Bergþóra Jónsdóttir
Fjölbrautaskólinn í Garðabæ
Þórunn Fjóla Víðisdóttir
Menntaskólinn á Egilsstöðum