is / en / dk

Trúnaðarmenn

Nafn Skóli
Adrienne Denise Davis
Tónlistarskóli Húsavíkur
Agnes Ásgeirsdóttir
Akurskóli
Alda Sigurðardóttir
Leikskólinn Óskaland
Aldís Ýr Ólafsdóttir
Fjölbrautaskóli Vesturlands
Alexandra Hödd Harðardóttir
Leikskólinn Bjarkalundur
Andrea Sigurjónsdóttir
Leikskólinn Stakkaborg
Andri Guðmundsson
Menntaskólinn í Reykjavík
Anna Björg Thorsteinson
Leikskólinn Álfatún
Anna Blöndal
Leikskólinn Drafnarsteinn
Anna Fanney Ólafsdóttir
Menntaskólinn í Kópavogi
Anna Gerður Guðmundsdóttir
Þingeyjarskóli
Anna Kristmundsdóttir
Anna Margrét Birgisdóttir
Stöðvarfjarðarskóli
Anna Margrét Hermannsdóttir
Leikskólinn Sólborg
Anna Sif Farestveit
Leikskólinn Hamrar
Arna Kristín Sigurðardóttir
Heiðarskóli - Hvalfjarðarsveit
Arna Sædal Andrésdóttir
Grunnskólinn í Stykkishólmi
Arndís Jónasdóttir
Hamraskóli
Aron Örn Óskarsson
Auðbjörg Njálsdóttir
Lindaskóli
Auður Arna Antonsdóttir
Leikskólinn Kór
Ave Kara Sillaots
Tónlistarskóli Dalvíkurbyggðar
Aðalheiður Fanney Björnsdóttir
Leikskólinn Sjónarhóll
Aðalheiður Kristjánsdóttir
Leikskólinn Andabær
Baldvin Björgvinsson
Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Baldvin Júlíus Baldvinsson
Leikskólinn Suðurvellir
Bentína Þórðardóttir
Leikskólinn Rauðhóll
Bergljót Einarsdóttir
Leikskólinn Hulduheimar
Birgitta Birna Sigurðardóttir
Menntaskólinn á Tröllaskaga
Birna Davíðsdóttir
Stórutjarnaskóli
Birna Helgadóttir
Tónskólinn Do-Re-Mi
Birna Hugrún Bjarnardóttir
Vatnsendaskóli
Birna Klara Björnsdóttir
Háaleitisskóli - Rvk.
Birna Rúna Ingimarsdóttir
Leikskólinn Krakkakot
Birna Vilhjálmsdóttir
Kópavogsskóli
Bjarni Jóhann Valdimarsson
Grunnskóli Dalvíkurbyggðar
Björg Eiríksdóttir
Kársnesskóli
Björk Óladóttir
Leikskóli Fjallabyggðar
Björn Ólafsson
Menntaskólinn við Hamrahlíð
Björn Ólafur Gunnarsson
Tónmenntaskóli Reykjavíkur
Bryndís Gunnarsdóttir
Leikskólinn Sólborg
Bryndís Kristín Kristinsdóttir
Leikskólinn Hulduheimar
Bryndís Óladóttir
Leikskólinn Miðborg
Brynhildur Guðmundsdóttir
Leikskólinn Regnboginn
Brynja Björg Vilhjálmsdóttir
Leikskólinn Eyrarvellir
Brynja Sigurjónsdóttir
Brynja Áslaug Sigurðardóttir
Snælandsskóli
Carmen Valencia Palmero
Leikskólinn Fífusalir
Cecilia Foelsche Polo
Leikskólinn Sólhvörf
Christoph Wöll
Öxarfjarðarskóli
Dadda Árný Eiðsdóttir
Leikskólinn Nóaborg
Dagbjört Ólafsdóttir
Leikskólinn Brekkuborg
Dagný Björgvinsdóttir
Tónlistarskólinn á Seltjarnarnesi
Dagný Huld Gunnarsdóttir
Leikskólinn Ársalir
Daníel Steingrímsson
Leikskóli Seltjarnarness
Daði Steinn Arnarsson
Grunnskólinn í Hveragerði
Diljá Barkardóttir
Urriðaholtsskóli
Dóra Fjóla Guðmundsdóttir
Leikskólinn Grænuvellir
Dýrleif Skjóldal
Leikskólinn Álfaborg
Edda Guðmundsdóttir
Hússtjórnarskóli Reykjavíkur
Einar Bjarki Sigurjónsson
Valsárskóli
Einar Friðþjófsson
Framhaldsskólinn í Vestmannaeyjum
Einar Hallgrímur Jakobsson
Tónlistarskóli Vestmannaeyja
Einar Jón Geirsson
Auðarskóli
Einar Ómarsson
Einarína Einarsdóttir
Árskóli
Einar Þór Jóhannsson
Grunnskóli Grundarfjarðar
Eliths Freyr Heimisson
Krikaskóli - grunnskóli
Ellen Klara Eyjólfsdóttir
Langholtsskóli
Elsa Lyng Magnúsdóttir
Réttarholtsskóli
Elsa Rut Róbertsdóttir
Leikskólinn Ásgarður
Elsa Sigrún Elísdóttir
Grunnskóli Fáskrúðsfjarðar
Elva Þórisdóttir
Höfðaskóli
Elzbieta Bielska
Leikskólinn Teigasel
Elín Björg Guðjónsdóttir
Fossvogsskóli
Elín Björk Unnarsdóttir
Verkmenntaskólinn á Akureyri
Elínborg Herbertsdóttir
Holtaskóli
Elín Sigríður Arnórsdóttir
Brúarásskóli
Elín Soffía Harðardóttir
Víðistaðaskóli
Elín Þóra Stefánsdóttir
Grunnskóli Bolungarvíkur
Elísabet Kjartansdóttir
Stapaskóli
Elísabet M Ástvaldsdóttir
Leikskólinn Vinagerði
Elísabet Ragnarsdóttir
Leikskólinn Heiðarborg
Elísabet Sveinsdóttir
Leikskólinn Naustatjörn
Erla Jóna Steingrímsdóttir
Varmárskóli
Erla Þorsteinsdóttir
Klettaskóli
Erna Karen Kristjánsdóttir
Leikskólinn Seljakot
Erna Sigrún Jónsdóttir
Grunnskólinn á Ísafirði
Erna Ýr Styrkársdóttir
Leikskólinn Leirvogstunguskóli
Erna Þórey Björnsdóttir
Grunnskóli Dalvíkurbyggðar
Eva Lind Ingadóttir
Eyrún Ósk Egilsdóttir
Leikskólakennarar í fæðingarorlofi
Fanney Margrét Jósepsdóttir
Leikskólinn Tjarnarsel
Finnbogi Gunnlaugsson
Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Fjóla Ævarsdóttir
Leikskólinn Garðasel
Freyja Sigmundsdóttir
Foldaskóli
Friðrik O Júlíusson
Flensborgarskóli
Garðar Páll Jónsson
Fjölbrautaskóli Norðurlands vestra
Gauti Eiríksson
Álftanesskóli
Geirlaug Ottósdóttir
Háaleitisskóli - Rvk.
Gerður Gylfadóttir
Leikskólinn Furuskógur
Gerður Rós Axelsdóttir
Leikskólinn Kópasteinn
Gróa Sigurðardóttir
Leikskólinn Hof
Grétar Rúnar Skúlason
Kvennaskólinn í Reykjavík
Gunnar Guðbjörnsson
Gunnar Kristmannsson
Skólahljómsv. Árbæjar og Breiðholts
Guðbjörg Grímsdóttir
Fjölbrautaskóli Suðurlands
Guðbjörg Ingunn Magnúsdóttir
Árbæjarskóli
Guðbjörg Pálsdóttir
Langholtsskóli
Guðbjörg Rut Þórisdóttir
Menntamálastofnun
Guðbjörg Þorsteinsdóttir
Leikskólinn Álftaborg
Guðbjörg Íris Atladóttir
Rimaskóli
Guðlaug Björgvinsdóttir
Foldaskóli
Guðlaug Björk Klemensdóttir
Leikskólinn Laut
Guðlaug Erna Álfgeirsdóttir
Leikskólinn Lyngholt
Guðlaug Gunnþóra Hestnes
Tónskóli A-Skaftafellssýslu
Guðlaug Ásgeirsdóttir
Dalskóli
Guðmunda Anna Birgisdóttir
Flensborgarskóli
Guðmunda Hulda Eyjólfsdóttir
Leikskólinn Hlíðarendi
Guðmunda Sigrún Ögmundsdóttir
Leikskólinn Gimli
Guðmundur Arnar Guðmundsson
Verkmenntaskóli Austurlands
Guðmundur Ingi Geirsson
Verkmenntaskólinn á Akureyri
Guðný Rut Gunnlaugsdóttir
Leikskólinn Krógaból
Guðrún Anna Oddsdóttir
Grunnskóli Snæfellsbæjar
Guðrún Björnsdóttir
Leikskólinn Arnarberg
Guðrún Hrefna Gunnarsdóttir
Leikskólinn Efstihjalli
Guðrún Hvönn Sveinsdóttir
Víkurskóli
Guðrún Ingibjörg Stefánsdóttir
Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Guðrún Matthíasdóttir
Leikskólinn Kirkjuból
Guðrún Rakel Brynjólfsdóttir
Grunnskólinn á Þingeyri
Guðrún Rakel Svandísardóttir
Leikskólinn Brimver/Æskukot
Guðrún Sif Hannesdóttir
Leikskólinn Álfaberg /Engidalsskóla
Guðrún Sigvaldadóttir
Leikskólinn Garðasel
Guðrún Ása Kristleifsdóttir
Kerhólsskóli
Guðrún Ósk Ásmundsdóttir
Leikskólinn Glaðheimar
Guðrún Þóra Bjarnadóttir
Ingunnarskóli
Guðríður Guðjónsdóttir
Leikskólinn Skógarás
Guðríður Jónsdóttir
Leikskólinn Vinaminni
Gyða Rós Bragadóttir
Skarðshlíðarskóli
Hafdís Einarsdóttir
Hafdís Huld Steingrímsdóttir
Leikskólinn Kiðagil
Hafrún Ægisdóttir
Leikskólinn Gefnarborg
Halla Guðmundsdóttir
Laugagerðisskóli
Halla Hjördís Eyjólfsdóttir
Leikskólinn Undraland
Hallbera Bjarnadóttir
Leikskólinn Jöklaborg
Halldóra Björk Guðmundsdóttir
Leikskólinn Heiðarsel
Halldóra Elín Jóhannsdóttir
Heilsuleikskólinn Álfasteinn
Halldór Kristinn Helgason
Leikskólinn Ársól - Heilsuleikskóli
Hallfríður Snjáka Einarsdóttir
Leikskólinn Vinagerði
Hanna Rut Samúelsdóttir
Leikskólinn Álfheimar
Hanna Rós Jónasdóttir
Leikskólinn Krógaból
Hannes Ingi Geirsson
Flataskóli
Haraldur Einarsson
Brúarskóli
Harpa Jóhannsdóttir
Tónlistarskóli Reykjanesbæjar
Harpa Rún Ólafsdóttir
Grandaskóli
Haukur Vatnar Viðarsson
Leikskólinn Leikholt
Heiðbjört Antonsdóttir
Vopnafjarðarskóli
Helena Helgadóttir
Leikskólinn Bergheimar
Helen Long
Leikskólinn Bæjarból
Helga Dögg Sverrisdóttir
Síðuskóli
Helga Gunnarsdóttir
Laugarnesskóli
Helga Guðmundsdóttir
Leikskólinn Kvistaborg
Helga Hanna Þorsteinsdóttir
Leikskólinn Furugrund
Helga Helena Sturlaugsdóttir
Tækniskólinn - skóli atvinnulífsins
Helga Ingimarsdóttir
Leikskólinn Öldukot/Tjarnarborg
Helga Jóhanna Baldursdóttir
Tækniskólinn - skóli atvinnulífsins
Helga Júlía Vilhjálmsdóttir
Tjarnarskóli
Helga Kristín Halldórsdóttir
Öldutúnsskóli
Helga Magnúsdóttir
Setbergsskóli
Helgi Ólafur Jakobsson
Brekkubæjarskóli
Herdís Tryggvina Tryggvadóttir
Grunnskóli Hornafjarðar
Hilmar Guðlaugsson
Menntaskólinn í Reykjavík
Hilmar Örn Erlendsson
Hraunvallaskóli - grunnskóli
Hjalti Hrafn Hafþórsson
Leikskólinn í Stykkishólmi
Hjördís Björk Bjarkadóttir
Leikskólinn Hulduheimar
Hjördís Davíðsdóttir
Barnaskólinn á Eyrarbakka og Stokkseyri
Hlíf Gylfadóttir
Framhaldsskólinn í A-Skaftafellss.
Hlíf Harpa Róbertsdóttir
Leikskólinn Lyngheimar
Hlín Hjartar Magnúsdóttir
Borgarholtsskóli
Hrefna Bára Guðmundsdóttir
Leikskólinn Tröllaborgir
Hrefna Egilsdóttir
Leikskólinn Sjónarhóll
Hreiðar Oddsson
Álfhólsskóli
Hrund Jörundsdóttir
Melaskóli
Hrund Sigurhansdóttir
Leikskólinn Fífuborg
Hrönn Harðardóttir
Leikskólinn Hlíð
Hrönn Þorgeirsdóttir
Leikskólinn Jörfi
Hugrún Tanja Haraldsdóttir
Skóli Ísaks Jónssonar
Hulda Björg Jónasdóttir
Leikskólinn Vinagarður
Hulda Björk Valgarðsdóttir
Leikskólinn Rauðaborg
Hulda Dögg Proppé
Sæmundarskóli
Hulda Karen Eyjólfsdóttir
Leikskólinn Akrar
Hulda Kristín Baldursdóttir
Grunnskólinn á Þórshöfn
Hulda Ósk Harðardóttir
Leikskólinn Pálmholt
Hólmfríður Þorsteinsdóttir
Menntaskólinn á Akureyri
Hólmgeir S Þorsteinsson
Tónlistarskóli Stykkishólms
Inga María Sigurbjörnsdóttir
Grenivíkurskóli
Inga Rut Ingadóttir
Leikskólinn Reynisholt
Inga Vala Gísladóttir
Leikskólinn Krummakot
Ingibjörg B Grétarsdóttir
Leikskólinn Urðarhóll
Ingibjörg Erlingsdóttir
Hvolsskóli
Ingibjörg Gréta Marteinsdóttir
Hólabrekkuskóli
Ingibjörg Guðmundsdóttir
Leikskólinn Holt
Ingibjörg Kristinsdóttir
Háteigsskóli
Ingibjörg Þorsteinsdóttir
Tónlistarskóli Hafnarfjarðar
Ingigerður Gísladóttir
Leikskólinn Krókur
Ingunn Jónsdóttir
Skólahljómsveit Grafarvogs, Húsaskóla
Ingunn Stefánsdóttir
Leikskólinn Reykjakot
Ingvi Rafn Ingvason
Jakob Bragi Hannesson
Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Jenný Guðrún Jakobínudóttir
Laugalækjarskóli
Jens Guðjón Einarsson
Stóru-Vogaskóli
Jens Sigurðsson
Tónlistarskóli Rangæinga
Jóhanna S R Ragnarsdóttir
Jóhanna Sveinbj. Traustadóttir
Grunnskólinn austan Vatna
Jóhanna Ólöf Rúnarsdóttir
Tónlistarskóli Súðavíkur
Jóhannes S Aðalbjörnsson
Grunnskólinn Suðureyri
Jóhann Gunnar Sigmarsson
Njarðvíkurskóli
Jóhann Valgeir Davíðsson
Grunnskólinn á Eskifirði
Júlíus Heimir Ólafsson
Melaskóli
Jóna Aðalheiður Vilhjálmsdótti
Leikskólinn Garðaborg
Jóna Rún Gísladóttir
Leikskólinn Hulduberg
Jón Eiríksson
Lágafellsskóli
Jón Gunnar Biering Margeirsson
Jónína Katrín Danivalsdóttir
Lækjarskóli
Jónína Margrét Jónsdóttir
Austurbæjarskóli
Jónína Vilborg Karlsdóttir
Lundarskóli
Karen Hrund Heimisdóttir
Barnaskólinn á Eyrarbakka og Stokkseyri
Karen Linda V Einarsdóttir
Leikskólinn Brákarborg
Karl Hallgrímsson
Bláskógaskóli - Reykholti
Karólína S Sigurðardóttir
Karólína Þórunn Guðnadóttir
Selásskóli
Katla Rán Svavarsdóttir
Leikskólinn Brekkubær
Katrín Guðjónsdóttir
Flúðaskóli
Katrín Sif Ingvarsdóttir
Leikskólinn Krílakot
Katrín Valdís Hjartardóttir
Grundaskóli
Kjartan Ólafsson
Vatnsendaskóli
Klara Sigríður Sveinsdóttir
Nesskóli
Kolbrún Guðmundsdóttir
Sunnulækjarskóli
Kolbrún Kjartansdóttir
Leikskólinn Kirkjugerði
Kolbrún Þorsteinsdóttir
Grunnskólinn á Hólmavík
Kristbjörg Jónsdóttir
Hraunvallaskóli - grunnskóli
Kristjana Erlen Jóhannsdóttir
Vættaskóli
Kristján Arnar Ingason
Fellaskóli - Rvk.
Kristján Guðmundur Arngrímsson
Menntaskóli Borgarfjarðar
Kristín E Sveinbjörnsdóttir
Leikskólinn Ægisborg
Kristín Eyjólfsdóttir
Krikaskóli - leikskóli
Kristín Eyjólfsdóttir
Fjölmennt
Kristín Gísladóttir
Þjórsárskóli
Kristín Halla Bergsdóttir
Tónlistarskóli Skagafjarðar
Kristín Helgadóttir
Borgarhólsskóli
Kristín Hlíðkvist Skúladóttir
Egilsstaðaskóli
Kristín Jóna Sigurðardóttir
Húnavallaskóli
Kristín Kristjánsdóttir
Kristín Lilja Kjartansdóttir
Súðavíkurskóli
Kristín Lilja Kjartansdóttir
Súðavíkurskóli
Kristín María Ingvarsdóttir
Leikskólinn Sunnuás
Kristín Ólöf Þórarinsdóttir
Grunnskóli Húnaþings Vestra
Kristín Ásta Ólafsdóttir
Varmárskóli
Laufey Kristinsdóttir
Tónskóli Sigursveins D. Kristinssonar
Laufey Þórarinsdóttir
Leikskólinn Lækur
Leifur Viðarsson
Vallaskóli
Lilja Björk Baldvinsdóttir
Salaskóli
Lilja Björk Heiðarsdóttir
Kársnesskóli
Lilja Eygerður Kristjánsdóttir
Leikskólinn Hamravellir
Lilja Guðlaug Ingólfsdóttir
Lilja Jóhanna Árnadóttir
Blönduskóli
Lilja Margrét Óladóttir
Leikskólinn Rjúpnahæð
Lilja Rut Bech Hlynsdóttir
Ártúnsskóli
Lilja Rut Rúnarsdóttir
Grunnskóli Vesturbyggðar
Lilja Ósk Magnúsdóttir
Hagaskóli
Linda Rós Sigþórsdóttir
Klébergsskóli
Linda Therese Fransson
Leikskólinn Tjarnarskógur
Linda Ósk Sigurðardóttir
Leikskólinn Hlíð
Lóa Björk Hallsdóttir
Leikskólinn Norðurberg
Magdalena Przewlocka
Hvolsskóli
Magna Guðmundsdóttir
Tónlistarskólinn á Akureyri
Magnea G Hafberg Sverrisdóttir
Magnea Gunnarsdóttir
Tónlistarskóli Árnesinga
Magnea Lovísa Magnúsdóttir
Leikskólinn Tjarnarás
Magnea Ósk Böðvarsdóttir
Grunnskólinn í Grindavík
Margrét Gunnarsdóttir
Listaskóli Rögnvaldar Ólafssonar
Margrét Harðardóttir
Bláskógaskóli - Reykholti
Margrét Helga Jóhannsdóttir
Leikskólinn Vallarsel
Margrét Ingadóttir
Hörðuvallaskóli
Margrét Jensína Þorvaldsdóttir
Leikskólinn Hæðarból
Margrét Kristín Jónsdóttir
Grunnskóli Seltjarnarness
Margrét Magnúsdóttir
Þelamerkurskóli
Margrét Magnúsdóttir
Urriðaholtsskóli - Leikskóli
Margrét Sigríður Þórisdóttir
Lækjarskóli
Margrét Snæbjörnsdóttir
Hlíðaskóli - Rvk.
Margrét Þorvaldsdóttir
Grundaskóli
Margrét Össurardóttir
Hvaleyrarskóli
Margrét Þóra Gunnarsdóttir
Leikskólinn Austurborg
Marie Paulette Helene Huby
Marika Alavere
Tónlistarskóli Stórutjarnarskóla
Marta Dögg Sigurðardóttir
Leikskólinn Hlíðarberg
María Carmen Magnúsdóttir
Menntaskólinn að Laugarvatni
María Kristjánsdóttir
Leikskólinn Múlaborg
María Peters Sveinsdóttir
Grunnskólinn á Raufarhöfn
Melkorka Kjartansdóttir
Leikskólinn Sunnufold
Már Ingólfur Másson
Vallaskóli
Nanna Aðalheiður Þórðardóttir
Tónlistarskóli Snæfellsbæjar
Nína Edvardsdóttir
Leikskólinn Víðivellir
Oddbjörg Ragnarsdóttir
Leikskólinn Dalur
Oddný Guðríður Pálmadóttir
Leikskólinn Árbær
Petra Landmark Guðmundsdóttir
Breiðholtsskóli
Pollý Rósa Brynjólfsdóttir
Brekkuskóli
Páll Erlingsson
Grunnskólinn í Grindavík
Pálína Aðalbjörg Pálsdóttir
Leikskólinn Tjarnarskógur
Ragna Finnsdóttir
Myllubakkaskóli
Ragna Kristín Árnadóttir
Leikskólinn Vesturberg
Ragnar A Wessman
Menntaskólinn í Kópavogi
Ragnheiður Bjarnadóttir
Tónskóli Eddu Borg
Ragnheiður G Gunnarsdóttir
Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Ragnheiður Stephensen
Garðaskóli
Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir
Húsaskóli
Ragnheiður Sívertsen
Leikskólinn Sunnuhvoll
Ragnheiður Ásta Einarsdóttir
Oddeyrarskóli
Ragnhildur Sigr. Birgisdóttir
Grunnskóli Seltjarnarness
Ragnhildur Á Hallgrímsdóttir
Leikskólinn Klettaborg
Rakel Lúðvíksdóttir
Árbæjarskóli
Rannveig Haraldsdóttir
Grunnskóli Vesturbyggðar
Rannveig Hrönn Friðriksdóttir
Fellaskóli - Fellabæ
Rannveig Hulda Ólafsdóttir
Menntaskólinn við Sund
Rebekka Jóhannesdóttir
Leikskólinn Marbakki
Rúna Gunnarsdóttir
Rúna Lísa Þráinsdóttir
Víðistaðaskóli
Rósa Lyng Svavarsdóttir
Áslandsskóli
Rósa Áslaug Valdimarsdóttir
Grunnskóli Hornafjarðar
Ráðhildur Anna Sigurðardóttir
Salvör Jóhannesdóttir
Leikskólinn Vesturkot
Sandra Sif Guðfinnsdóttir
Leikskólinn Hlaðhamrar
Sara Ross Bjarnadóttir
Gerðaskóli
Sigdís Hrund Oddsdóttir
Leikskólinn Heklukot
Sigfús Aðalsteinsson
Giljaskóli
Sigrún Benediktsdóttir
Varmahlíðarskóli
Sigrún Gróa Magnúsdóttir
Sigrún Rósa Kjartansdóttir
Hrafnagilsskóli
Sigrún Snædal Logadóttir
Smáraskóli
Sigríður Anna Emilsdóttir
Leikskólinn Klettaborg
Sigríður Brynjarsdóttir
Leikskólinn Núpur
Sigríður Gunnarsdóttir
Leikskólinn Kópahvoll
Sigríður Guðrún Guðjónsdóttir
Álfhólsskóli
Sigríður Guðrún Sigmundsdóttir
Reykjahlíðarskóli
Sigríður Havsteen Elliðadóttir
Tónlistarskólinn á Akranesi
Sigríður Jóna Clausen
Leikskólinn Laufskálar
Sigríður Jóna Gunnarsdóttir
Sigríður Jónsdóttir
Leikskólinn Fagrabrekka
Sigríður Kristrún Andrésdóttir
Hörðuvallaskóli
Sigríður M Helgadóttir
Leikskólinn Birkilundur
Sigríður Oddný Stefánsdóttir
Flóaskóli
Sigríður Steinbjörnsdóttir
Menntaskólinn á Akureyri
Sigurbjörg Ásdís Snjólfsdóttir
Háaleitisskóli Ásbrú
Sigurhanna V Sigurjónsdóttir
Leikskólinn Vinagerði
Sigurlaug Guðjónsdóttir
Grunnskóli Fjallabyggðar
Sigurlaug Tanja Gunnarsdóttir
Leikskólinn Arnarsmári
Sigurlaug Vigdís Gestsdóttir
Ártúnsskóli - leikskóli
Sigurlína Arna Þorsteinsdóttir
Sigurður Einar Einarsson
Sunnulækjarskóli
Silja Kristjánsdóttir
Sjálandsskóli
Simon Cramer Larsen
Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Skúli Sigurðsson
Heiðarskóli - Reykjanesbæ
Snorri Heimisson
Skólahljómsv. Árbæjar og Breiðholts
Soffía Pálmadóttir
Hlíðarskóli - Skjaldarvík
Solveig Björk Bjarnadóttir
Tálknafjarðarskóli
Sophia Luise Kistenmacher
Stefán Hrannar Guðmundsson
Seljaskóli
Steinunn Erla Sigurgeirsdóttir
Leikskólinn Álfaheiði
Steinunn Inga Óttarsdóttir
Kennarasamband Íslands
Steinunn Ingibjörg Magnúsdótti
Grunnskólinn í Stykkishólmi
Steinunn Svansdóttir
Breiðagerðisskóli
Steinunn Ásta Jósúadóttir
Leikskólinn Laugasól
Steinunn Þórisdóttir
Leikskólinn Iðavöllur
Svana Björk Jónsdóttir
Helgafellsskóli
Svandís Jóna Sigurðardóttir
Grunnskóli Snæfellsbæjar
Svanhildur Margrét Ólafsdóttir
Leikskólinn Ugluklettur
Svanur Bjarki Úlfarsson
Kelduskóli
Sveinn Leó Bogason
Glerárskóli
Sverrir G Ingibjartsson
Fjölbrautaskóli Suðurlands
Sverrir Marinó Jónsson
Grunnskóli Vestmannaeyja
Sóley Margeirsdóttir
Laugalandsskóli í Holtum
Sólrún Geirsdóttir
Menntaskólinn á Ísafirði
Sólrún Héðinsdóttir
Vogaskóli
Sólrún Ásta Steinsdóttir
Suðurhlíðarskóli
Sólveig Ólafsdóttir
Kirkjubæjarskóli
Særún Magnúsdóttir
Naustaskóli
Tinna Haraldsdóttir
Öldutúnsskóli
Tryggvi Hermannsson
Tónlistarskólinn á Egilsstöðum
Unnur Henrysdóttir
Leikskólinn Stekkjarás
Unnur Jónsdóttir
Vættaskóli
Unnur Sigmarsdóttir
Menntaskólinn við Sund
Unnur Óskarsdóttir
Seyðisfjarðarskóli
Valdimar Másson
Tónlistarskóli Fáskrúðs- og Stöðvarfj.
Vignir Ólafsson
Tónlistarskóli Árnesinga
Vilborg Jónsdóttir
Skólahljómsveit Austurbæjar
Vilborg María Ástráðsdóttir
Leikskólinn Krakkaborg
Víðir Þórarinsson
Norðlingaskóli
Ágústa Þórólfsdóttir
Tónlistarskóli Ísafjarðar
Ólafur Björn Lárusson
Seljaskóli
Ólafur Einar Lárusson
Grunnskóli Vestmannaeyja
Ólafur Flosason
Tónlistarskóli Borgarfjarðar
Ólafía María Gunnarsdóttir
Landakotsskóli
Ólafía Þórunn Stefánsdóttir
Leikskólinn Sólvellir
Ólöf Huld Ómarsdóttir
Leikskólinn Hulduheimar
Þorbjörg Guðmundsdóttir
Akurskóli
Þorbjörg Lilja Þórsdóttir
Framhaldsskólinn í Mosfellsbæ
Þorkatla Kr Sumarliðadóttir
Leikskóli Snæfellsbæjar/ Krílakot
Þorvaldur Eyfjörð Kristjánsson
Tónlistarskóli Dalvíkurbyggðar
Íris Birgitta Hilmarsdóttir
Leikskólinn Hjallatún
Íris Erlingsdóttir
Ýr Jónsdóttir
Leikskólinn Smáralundur
Ármann Halldórsson
Verzlunarskóli Íslands
Árný Jóna Sigurðardóttir
Leikskólinn Örk
Ása Erlingsdóttir
Grunnskóli Borgarfjarðar
Ásdís Björnsdóttir
Menntaskólinn við Hamrahlíð
Ásdís Dagmar Þorsteinsdóttir
Leikskólinn Baugur
Ásdís Elva Pétursdóttir
Norðlingaskóli
Ásgeir Eyþórsson
Kelduskóli
Ásgerður Alda Friðbjarnardótti
Leikskólinn Sunnuás
Áslaug Gunnarsdóttir
Tónmenntaskóli Reykjavíkur
Ásta Bárðardóttir
Dalskóli
Ásta Haraldsdóttir
Suzukitónlistarskólinn í Reykjavík
Ásta Henriksen
Verzlunarskóli Íslands
Ásta Huld Jónsdóttir
Leikskólinn Akrasel
Ásta Ingibjörg Hallsdóttir
Leikskólinn Hálsaskógur
Ásta Kristín Ástráðsdóttir
Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Ásta Sjöfn Kristjánsdóttir
Reykhólaskóli - grunnskóli
Ásta Svavarsdóttir
Framhaldsskólinn á Húsavík
Þuríður Rúrí Valgeirsdóttir
Leikskólinn Hörðuvellir
Öystein Magnús Gjerde
Tónlistarskólinn Fellabæ
Þóra Dögg Guðmundsdóttir
Leikskólinn Geislabaugur
Þóra Geirlaug Bjartmarsdóttir
Grunnskóli Borgarfjarðar
Þóra Kristinsdóttir
Vesturbæjarskóli
Þóra Lárusdóttir
Borgarholtsskóli
Þórarinn Sigurbergsson
Tónlistarskóli Hafnarfjarðar
Þórarinn Stefánsson
Tónlistarskóli Eyjafjarðar
Þórdís Guðrún Þormóðsdóttir
Leikskólinn Jötunheimar
Þórdís Ása Þórisdóttir
Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Þórlaug Þorfinnsdóttir
Leikskólinn Lundarsel
Þórunn Bergþóra Jónsdóttir
Fjölbrautaskólinn í Garðabæ
Þórunn Fjóla Víðisdóttir
Menntaskólinn á Egilsstöðum
Þórunn Jóhannsdóttir
Leikskólinn Grænatún
Þórunn Kjartansdóttir
Grunnskólinn í Borgarnesi
Þórunn Magnúsdóttir
Sandgerðisskóli
Nafn Skóli
Félag tónlistarskólakennara
Adrienne Denise Davis
Tónlistarskóli Húsavíkur
Aron Örn Óskarsson
Ave Kara Sillaots
Tónlistarskóli Dalvíkurbyggðar
Birna Helgadóttir
Tónskólinn Do-Re-Mi
Björn Ólafur Gunnarsson
Tónmenntaskóli Reykjavíkur
Dagný Björgvinsdóttir
Tónlistarskólinn á Seltjarnarnesi
Einar Hallgrímur Jakobsson
Tónlistarskóli Vestmannaeyja
Gunnar Guðbjörnsson
Gunnar Kristmannsson
Skólahljómsv. Árbæjar og Breiðholts
Guðlaug Gunnþóra Hestnes
Tónskóli A-Skaftafellssýslu
Harpa Jóhannsdóttir
Tónlistarskóli Reykjanesbæjar
Hólmgeir S Þorsteinsson
Tónlistarskóli Stykkishólms
Ingibjörg Þorsteinsdóttir
Tónlistarskóli Hafnarfjarðar
Ingunn Jónsdóttir
Skólahljómsveit Grafarvogs, Húsaskóla
Ingvi Rafn Ingvason
Jens Sigurðsson
Tónlistarskóli Rangæinga
Jóhanna Ólöf Rúnarsdóttir
Tónlistarskóli Súðavíkur
Jón Gunnar Biering Margeirsson
Kristín Halla Bergsdóttir
Tónlistarskóli Skagafjarðar
Kristín Kristjánsdóttir
Kristín Lilja Kjartansdóttir
Súðavíkurskóli
Laufey Kristinsdóttir
Tónskóli Sigursveins D. Kristinssonar
Magna Guðmundsdóttir
Tónlistarskólinn á Akureyri
Magnea Gunnarsdóttir
Tónlistarskóli Árnesinga
Margrét Gunnarsdóttir
Listaskóli Rögnvaldar Ólafssonar
Marie Paulette Helene Huby
Marika Alavere
Tónlistarskóli Stórutjarnarskóla
Nanna Aðalheiður Þórðardóttir
Tónlistarskóli Snæfellsbæjar
Ragnheiður Bjarnadóttir
Tónskóli Eddu Borg
Sigrún Gróa Magnúsdóttir
Sigríður Havsteen Elliðadóttir
Tónlistarskólinn á Akranesi
Snorri Heimisson
Skólahljómsv. Árbæjar og Breiðholts
Tryggvi Hermannsson
Tónlistarskólinn á Egilsstöðum
Valdimar Másson
Tónlistarskóli Fáskrúðs- og Stöðvarfj.
Vignir Ólafsson
Tónlistarskóli Árnesinga
Vilborg Jónsdóttir
Skólahljómsveit Austurbæjar
Ágústa Þórólfsdóttir
Tónlistarskóli Ísafjarðar
Ólafur Flosason
Tónlistarskóli Borgarfjarðar
Þorvaldur Eyfjörð Kristjánsson
Tónlistarskóli Dalvíkurbyggðar
Íris Erlingsdóttir
Áslaug Gunnarsdóttir
Tónmenntaskóli Reykjavíkur
Ásta Haraldsdóttir
Suzukitónlistarskólinn í Reykjavík
Öystein Magnús Gjerde
Tónlistarskólinn Fellabæ
Þórarinn Sigurbergsson
Tónlistarskóli Hafnarfjarðar
Þórarinn Stefánsson
Tónlistarskóli Eyjafjarðar
Félag grunnskólakennara
Agnes Ásgeirsdóttir
Akurskóli
Anna Gerður Guðmundsdóttir
Þingeyjarskóli
Anna Margrét Birgisdóttir
Stöðvarfjarðarskóli
Arna Kristín Sigurðardóttir
Heiðarskóli - Hvalfjarðarsveit
Arna Sædal Andrésdóttir
Grunnskólinn í Stykkishólmi
Arndís Jónasdóttir
Hamraskóli
Auðbjörg Njálsdóttir
Lindaskóli
Birna Davíðsdóttir
Stórutjarnaskóli
Birna Hugrún Bjarnardóttir
Vatnsendaskóli
Birna Klara Björnsdóttir
Háaleitisskóli - Rvk.
Birna Vilhjálmsdóttir
Kópavogsskóli
Bjarni Jóhann Valdimarsson
Grunnskóli Dalvíkurbyggðar
Björg Eiríksdóttir
Kársnesskóli
Brynja Sigurjónsdóttir
Brynja Áslaug Sigurðardóttir
Snælandsskóli
Christoph Wöll
Öxarfjarðarskóli
Daði Steinn Arnarsson
Grunnskólinn í Hveragerði
Diljá Barkardóttir
Urriðaholtsskóli
Einar Bjarki Sigurjónsson
Valsárskóli
Einar Jón Geirsson
Auðarskóli
Einar Ómarsson
Einarína Einarsdóttir
Árskóli
Einar Þór Jóhannsson
Grunnskóli Grundarfjarðar
Eliths Freyr Heimisson
Krikaskóli - grunnskóli
Ellen Klara Eyjólfsdóttir
Langholtsskóli
Elsa Lyng Magnúsdóttir
Réttarholtsskóli
Elsa Sigrún Elísdóttir
Grunnskóli Fáskrúðsfjarðar
Elva Þórisdóttir
Höfðaskóli
Elín Björg Guðjónsdóttir
Fossvogsskóli
Elínborg Herbertsdóttir
Holtaskóli
Elín Sigríður Arnórsdóttir
Brúarásskóli
Elín Soffía Harðardóttir
Víðistaðaskóli
Elín Þóra Stefánsdóttir
Grunnskóli Bolungarvíkur
Elísabet Kjartansdóttir
Stapaskóli
Erla Jóna Steingrímsdóttir
Varmárskóli
Erla Þorsteinsdóttir
Klettaskóli
Erna Sigrún Jónsdóttir
Grunnskólinn á Ísafirði
Erna Þórey Björnsdóttir
Grunnskóli Dalvíkurbyggðar
Eva Lind Ingadóttir
Freyja Sigmundsdóttir
Foldaskóli
Gauti Eiríksson
Álftanesskóli
Geirlaug Ottósdóttir
Háaleitisskóli - Rvk.
Guðbjörg Ingunn Magnúsdóttir
Árbæjarskóli
Guðbjörg Pálsdóttir
Langholtsskóli
Guðbjörg Íris Atladóttir
Rimaskóli
Guðlaug Björgvinsdóttir
Foldaskóli
Guðrún Anna Oddsdóttir
Grunnskóli Snæfellsbæjar
Guðrún Hvönn Sveinsdóttir
Víkurskóli
Guðrún Rakel Brynjólfsdóttir
Grunnskólinn á Þingeyri
Guðrún Ása Kristleifsdóttir
Kerhólsskóli
Guðrún Þóra Bjarnadóttir
Ingunnarskóli
Gyða Rós Bragadóttir
Skarðshlíðarskóli
Hafdís Einarsdóttir
Halla Guðmundsdóttir
Laugagerðisskóli
Hannes Ingi Geirsson
Flataskóli
Haraldur Einarsson
Brúarskóli
Harpa Rún Ólafsdóttir
Grandaskóli
Heiðbjört Antonsdóttir
Vopnafjarðarskóli
Helga Dögg Sverrisdóttir
Síðuskóli
Helga Gunnarsdóttir
Laugarnesskóli
Helga Júlía Vilhjálmsdóttir
Tjarnarskóli
Helga Kristín Halldórsdóttir
Öldutúnsskóli
Helga Magnúsdóttir
Setbergsskóli
Helgi Ólafur Jakobsson
Brekkubæjarskóli
Herdís Tryggvina Tryggvadóttir
Grunnskóli Hornafjarðar
Hilmar Örn Erlendsson
Hraunvallaskóli - grunnskóli
Hjördís Davíðsdóttir
Barnaskólinn á Eyrarbakka og Stokkseyri
Hreiðar Oddsson
Álfhólsskóli
Hrund Jörundsdóttir
Melaskóli
Hugrún Tanja Haraldsdóttir
Skóli Ísaks Jónssonar
Hulda Dögg Proppé
Sæmundarskóli
Hulda Kristín Baldursdóttir
Grunnskólinn á Þórshöfn
Inga María Sigurbjörnsdóttir
Grenivíkurskóli
Ingibjörg Erlingsdóttir
Hvolsskóli
Ingibjörg Gréta Marteinsdóttir
Hólabrekkuskóli
Ingibjörg Kristinsdóttir
Háteigsskóli
Jenný Guðrún Jakobínudóttir
Laugalækjarskóli
Jens Guðjón Einarsson
Stóru-Vogaskóli
Jóhanna S R Ragnarsdóttir
Jóhanna Sveinbj. Traustadóttir
Grunnskólinn austan Vatna
Jóhannes S Aðalbjörnsson
Grunnskólinn Suðureyri
Jóhann Gunnar Sigmarsson
Njarðvíkurskóli
Jóhann Valgeir Davíðsson
Grunnskólinn á Eskifirði
Júlíus Heimir Ólafsson
Melaskóli
Jón Eiríksson
Lágafellsskóli
Jónína Katrín Danivalsdóttir
Lækjarskóli
Jónína Margrét Jónsdóttir
Austurbæjarskóli
Jónína Vilborg Karlsdóttir
Lundarskóli
Karen Hrund Heimisdóttir
Barnaskólinn á Eyrarbakka og Stokkseyri
Karl Hallgrímsson
Bláskógaskóli - Reykholti
Karólína Þórunn Guðnadóttir
Selásskóli
Katrín Guðjónsdóttir
Flúðaskóli
Katrín Valdís Hjartardóttir
Grundaskóli
Kjartan Ólafsson
Vatnsendaskóli
Klara Sigríður Sveinsdóttir
Nesskóli
Kolbrún Guðmundsdóttir
Sunnulækjarskóli
Kolbrún Þorsteinsdóttir
Grunnskólinn á Hólmavík
Kristbjörg Jónsdóttir
Hraunvallaskóli - grunnskóli
Kristjana Erlen Jóhannsdóttir
Vættaskóli
Kristján Arnar Ingason
Fellaskóli - Rvk.
Kristín Gísladóttir
Þjórsárskóli
Kristín Helgadóttir
Borgarhólsskóli
Kristín Hlíðkvist Skúladóttir
Egilsstaðaskóli
Kristín Jóna Sigurðardóttir
Húnavallaskóli
Kristín Lilja Kjartansdóttir
Súðavíkurskóli
Kristín Ólöf Þórarinsdóttir
Grunnskóli Húnaþings Vestra
Kristín Ásta Ólafsdóttir
Varmárskóli
Leifur Viðarsson
Vallaskóli
Lilja Björk Baldvinsdóttir
Salaskóli
Lilja Björk Heiðarsdóttir
Kársnesskóli
Lilja Jóhanna Árnadóttir
Blönduskóli
Lilja Rut Bech Hlynsdóttir
Ártúnsskóli
Lilja Rut Rúnarsdóttir
Grunnskóli Vesturbyggðar
Lilja Ósk Magnúsdóttir
Hagaskóli
Linda Rós Sigþórsdóttir
Klébergsskóli
Magdalena Przewlocka
Hvolsskóli
Magnea Ósk Böðvarsdóttir
Grunnskólinn í Grindavík
Margrét Harðardóttir
Bláskógaskóli - Reykholti
Margrét Ingadóttir
Hörðuvallaskóli
Margrét Kristín Jónsdóttir
Grunnskóli Seltjarnarness
Margrét Magnúsdóttir
Þelamerkurskóli
Margrét Sigríður Þórisdóttir
Lækjarskóli
Margrét Snæbjörnsdóttir
Hlíðaskóli - Rvk.
Margrét Þorvaldsdóttir
Grundaskóli
Margrét Össurardóttir
Hvaleyrarskóli
María Peters Sveinsdóttir
Grunnskólinn á Raufarhöfn
Már Ingólfur Másson
Vallaskóli
Petra Landmark Guðmundsdóttir
Breiðholtsskóli
Pollý Rósa Brynjólfsdóttir
Brekkuskóli
Páll Erlingsson
Grunnskólinn í Grindavík
Ragna Finnsdóttir
Myllubakkaskóli
Ragnheiður Stephensen
Garðaskóli
Ragnheiður Sveinbjörnsdóttir
Húsaskóli
Ragnheiður Ásta Einarsdóttir
Oddeyrarskóli
Ragnhildur Sigr. Birgisdóttir
Grunnskóli Seltjarnarness
Rakel Lúðvíksdóttir
Árbæjarskóli
Rannveig Haraldsdóttir
Grunnskóli Vesturbyggðar
Rannveig Hrönn Friðriksdóttir
Fellaskóli - Fellabæ
Rúna Lísa Þráinsdóttir
Víðistaðaskóli
Rósa Lyng Svavarsdóttir
Áslandsskóli
Rósa Áslaug Valdimarsdóttir
Grunnskóli Hornafjarðar
Sara Ross Bjarnadóttir
Gerðaskóli
Sigfús Aðalsteinsson
Giljaskóli
Sigrún Benediktsdóttir
Varmahlíðarskóli
Sigrún Rósa Kjartansdóttir
Hrafnagilsskóli
Sigrún Snædal Logadóttir
Smáraskóli
Sigríður Guðrún Guðjónsdóttir
Álfhólsskóli
Sigríður Guðrún Sigmundsdóttir
Reykjahlíðarskóli
Sigríður Jóna Gunnarsdóttir
Sigríður Kristrún Andrésdóttir
Hörðuvallaskóli
Sigríður Oddný Stefánsdóttir
Flóaskóli
Sigurbjörg Ásdís Snjólfsdóttir
Háaleitisskóli Ásbrú
Sigurlaug Guðjónsdóttir
Grunnskóli Fjallabyggðar
Sigurður Einar Einarsson
Sunnulækjarskóli
Silja Kristjánsdóttir
Sjálandsskóli
Skúli Sigurðsson
Heiðarskóli - Reykjanesbæ
Soffía Pálmadóttir
Hlíðarskóli - Skjaldarvík
Solveig Björk Bjarnadóttir
Tálknafjarðarskóli
Stefán Hrannar Guðmundsson
Seljaskóli
Steinunn Ingibjörg Magnúsdótti
Grunnskólinn í Stykkishólmi
Steinunn Svansdóttir
Breiðagerðisskóli
Svana Björk Jónsdóttir
Helgafellsskóli
Svandís Jóna Sigurðardóttir
Grunnskóli Snæfellsbæjar
Svanur Bjarki Úlfarsson
Kelduskóli
Sveinn Leó Bogason
Glerárskóli
Sverrir Marinó Jónsson
Grunnskóli Vestmannaeyja
Sóley Margeirsdóttir
Laugalandsskóli í Holtum
Sólrún Héðinsdóttir
Vogaskóli
Sólrún Ásta Steinsdóttir
Suðurhlíðarskóli
Sólveig Ólafsdóttir
Kirkjubæjarskóli
Særún Magnúsdóttir
Naustaskóli
Tinna Haraldsdóttir
Öldutúnsskóli
Unnur Jónsdóttir
Vættaskóli
Unnur Óskarsdóttir
Seyðisfjarðarskóli
Víðir Þórarinsson
Norðlingaskóli
Ólafur Björn Lárusson
Seljaskóli
Ólafur Einar Lárusson
Grunnskóli Vestmannaeyja
Ólafía María Gunnarsdóttir
Landakotsskóli
Þorbjörg Guðmundsdóttir
Akurskóli
Ása Erlingsdóttir
Grunnskóli Borgarfjarðar
Ásdís Elva Pétursdóttir
Norðlingaskóli
Ásgeir Eyþórsson
Kelduskóli
Ásta Bárðardóttir
Dalskóli
Ásta Kristín Ástráðsdóttir
Grunnskólinn í Þorlákshöfn
Ásta Sjöfn Kristjánsdóttir
Reykhólaskóli - grunnskóli
Þóra Geirlaug Bjartmarsdóttir
Grunnskóli Borgarfjarðar
Þóra Kristinsdóttir
Vesturbæjarskóli
Þórunn Kjartansdóttir
Grunnskólinn í Borgarnesi
Þórunn Magnúsdóttir
Sandgerðisskóli
Félag leikskólakennara
Alda Sigurðardóttir
Leikskólinn Óskaland
Alexandra Hödd Harðardóttir
Leikskólinn Bjarkalundur
Andrea Sigurjónsdóttir
Leikskólinn Stakkaborg
Anna Björg Thorsteinson
Leikskólinn Álfatún
Anna Blöndal
Leikskólinn Drafnarsteinn
Anna Kristmundsdóttir
Anna Margrét Hermannsdóttir
Leikskólinn Sólborg
Anna Sif Farestveit
Leikskólinn Hamrar
Auður Arna Antonsdóttir
Leikskólinn Kór
Aðalheiður Fanney Björnsdóttir
Leikskólinn Sjónarhóll
Aðalheiður Kristjánsdóttir
Leikskólinn Andabær
Baldvin Júlíus Baldvinsson
Leikskólinn Suðurvellir
Bentína Þórðardóttir
Leikskólinn Rauðhóll
Bergljót Einarsdóttir
Leikskólinn Hulduheimar
Birna Rúna Ingimarsdóttir
Leikskólinn Krakkakot
Björk Óladóttir
Leikskóli Fjallabyggðar
Bryndís Gunnarsdóttir
Leikskólinn Sólborg
Bryndís Kristín Kristinsdóttir
Leikskólinn Hulduheimar
Bryndís Óladóttir
Leikskólinn Miðborg
Brynhildur Guðmundsdóttir
Leikskólinn Regnboginn
Brynja Björg Vilhjálmsdóttir
Leikskólinn Eyrarvellir
Carmen Valencia Palmero
Leikskólinn Fífusalir
Cecilia Foelsche Polo
Leikskólinn Sólhvörf
Dadda Árný Eiðsdóttir
Leikskólinn Nóaborg
Dagbjört Ólafsdóttir
Leikskólinn Brekkuborg
Dagný Huld Gunnarsdóttir
Leikskólinn Ársalir
Daníel Steingrímsson
Leikskóli Seltjarnarness
Dóra Fjóla Guðmundsdóttir
Leikskólinn Grænuvellir
Dýrleif Skjóldal
Leikskólinn Álfaborg
Elsa Rut Róbertsdóttir
Leikskólinn Ásgarður
Elzbieta Bielska
Leikskólinn Teigasel
Elísabet M Ástvaldsdóttir
Leikskólinn Vinagerði
Elísabet Ragnarsdóttir
Leikskólinn Heiðarborg
Elísabet Sveinsdóttir
Leikskólinn Naustatjörn
Erna Karen Kristjánsdóttir
Leikskólinn Seljakot
Erna Ýr Styrkársdóttir
Leikskólinn Leirvogstunguskóli
Eyrún Ósk Egilsdóttir
Leikskólakennarar í fæðingarorlofi
Fanney Margrét Jósepsdóttir
Leikskólinn Tjarnarsel
Fjóla Ævarsdóttir
Leikskólinn Garðasel
Gerður Gylfadóttir
Leikskólinn Furuskógur
Gerður Rós Axelsdóttir
Leikskólinn Kópasteinn
Gróa Sigurðardóttir
Leikskólinn Hof
Guðbjörg Þorsteinsdóttir
Leikskólinn Álftaborg
Guðlaug Björk Klemensdóttir
Leikskólinn Laut
Guðlaug Erna Álfgeirsdóttir
Leikskólinn Lyngholt
Guðlaug Ásgeirsdóttir
Dalskóli
Guðmunda Hulda Eyjólfsdóttir
Leikskólinn Hlíðarendi
Guðmunda Sigrún Ögmundsdóttir
Leikskólinn Gimli
Guðný Rut Gunnlaugsdóttir
Leikskólinn Krógaból
Guðrún Björnsdóttir
Leikskólinn Arnarberg
Guðrún Hrefna Gunnarsdóttir
Leikskólinn Efstihjalli
Guðrún Matthíasdóttir
Leikskólinn Kirkjuból
Guðrún Rakel Svandísardóttir
Leikskólinn Brimver/Æskukot
Guðrún Sif Hannesdóttir
Leikskólinn Álfaberg /Engidalsskóla
Guðrún Sigvaldadóttir
Leikskólinn Garðasel
Guðrún Ósk Ásmundsdóttir
Leikskólinn Glaðheimar
Guðríður Guðjónsdóttir
Leikskólinn Skógarás
Guðríður Jónsdóttir
Leikskólinn Vinaminni
Hafdís Huld Steingrímsdóttir
Leikskólinn Kiðagil
Hafrún Ægisdóttir
Leikskólinn Gefnarborg
Halla Hjördís Eyjólfsdóttir
Leikskólinn Undraland
Hallbera Bjarnadóttir
Leikskólinn Jöklaborg
Halldóra Björk Guðmundsdóttir
Leikskólinn Heiðarsel
Halldóra Elín Jóhannsdóttir
Heilsuleikskólinn Álfasteinn
Halldór Kristinn Helgason
Leikskólinn Ársól - Heilsuleikskóli
Hallfríður Snjáka Einarsdóttir
Leikskólinn Vinagerði
Hanna Rut Samúelsdóttir
Leikskólinn Álfheimar
Hanna Rós Jónasdóttir
Leikskólinn Krógaból
Haukur Vatnar Viðarsson
Leikskólinn Leikholt
Helena Helgadóttir
Leikskólinn Bergheimar
Helen Long
Leikskólinn Bæjarból
Helga Guðmundsdóttir
Leikskólinn Kvistaborg
Helga Hanna Þorsteinsdóttir
Leikskólinn Furugrund
Helga Ingimarsdóttir
Leikskólinn Öldukot/Tjarnarborg
Hjalti Hrafn Hafþórsson
Leikskólinn í Stykkishólmi
Hjördís Björk Bjarkadóttir
Leikskólinn Hulduheimar
Hlíf Harpa Róbertsdóttir
Leikskólinn Lyngheimar
Hrefna Bára Guðmundsdóttir
Leikskólinn Tröllaborgir
Hrefna Egilsdóttir
Leikskólinn Sjónarhóll
Hrund Sigurhansdóttir
Leikskólinn Fífuborg
Hrönn Harðardóttir
Leikskólinn Hlíð
Hrönn Þorgeirsdóttir
Leikskólinn Jörfi
Hulda Björg Jónasdóttir
Leikskólinn Vinagarður
Hulda Björk Valgarðsdóttir
Leikskólinn Rauðaborg
Hulda Karen Eyjólfsdóttir
Leikskólinn Akrar
Hulda Ósk Harðardóttir
Leikskólinn Pálmholt
Inga Rut Ingadóttir
Leikskólinn Reynisholt
Inga Vala Gísladóttir
Leikskólinn Krummakot
Ingibjörg B Grétarsdóttir
Leikskólinn Urðarhóll
Ingibjörg Guðmundsdóttir
Leikskólinn Holt
Ingigerður Gísladóttir
Leikskólinn Krókur
Ingunn Stefánsdóttir
Leikskólinn Reykjakot
Jóna Aðalheiður Vilhjálmsdótti
Leikskólinn Garðaborg
Jóna Rún Gísladóttir
Leikskólinn Hulduberg
Karen Linda V Einarsdóttir
Leikskólinn Brákarborg
Karólína S Sigurðardóttir
Katla Rán Svavarsdóttir
Leikskólinn Brekkubær
Katrín Sif Ingvarsdóttir
Leikskólinn Krílakot
Kolbrún Kjartansdóttir
Leikskólinn Kirkjugerði
Kristín E Sveinbjörnsdóttir
Leikskólinn Ægisborg
Kristín Eyjólfsdóttir
Krikaskóli - leikskóli
Kristín María Ingvarsdóttir
Leikskólinn Sunnuás
Laufey Þórarinsdóttir
Leikskólinn Lækur
Lilja Eygerður Kristjánsdóttir
Leikskólinn Hamravellir
Lilja Guðlaug Ingólfsdóttir
Lilja Margrét Óladóttir
Leikskólinn Rjúpnahæð
Linda Therese Fransson
Leikskólinn Tjarnarskógur
Linda Ósk Sigurðardóttir
Leikskólinn Hlíð
Lóa Björk Hallsdóttir
Leikskólinn Norðurberg
Magnea G Hafberg Sverrisdóttir
Magnea Lovísa Magnúsdóttir
Leikskólinn Tjarnarás
Margrét Helga Jóhannsdóttir
Leikskólinn Vallarsel
Margrét Jensína Þorvaldsdóttir
Leikskólinn Hæðarból
Margrét Magnúsdóttir
Urriðaholtsskóli - Leikskóli
Margrét Þóra Gunnarsdóttir
Leikskólinn Austurborg
Marta Dögg Sigurðardóttir
Leikskólinn Hlíðarberg
María Kristjánsdóttir
Leikskólinn Múlaborg
Melkorka Kjartansdóttir
Leikskólinn Sunnufold
Nína Edvardsdóttir
Leikskólinn Víðivellir
Oddbjörg Ragnarsdóttir
Leikskólinn Dalur
Oddný Guðríður Pálmadóttir
Leikskólinn Árbær
Pálína Aðalbjörg Pálsdóttir
Leikskólinn Tjarnarskógur
Ragna Kristín Árnadóttir
Leikskólinn Vesturberg
Ragnheiður Sívertsen
Leikskólinn Sunnuhvoll
Ragnhildur Á Hallgrímsdóttir
Leikskólinn Klettaborg
Rebekka Jóhannesdóttir
Leikskólinn Marbakki
Rúna Gunnarsdóttir
Ráðhildur Anna Sigurðardóttir
Salvör Jóhannesdóttir
Leikskólinn Vesturkot
Sandra Sif Guðfinnsdóttir
Leikskólinn Hlaðhamrar
Sigdís Hrund Oddsdóttir
Leikskólinn Heklukot
Sigríður Anna Emilsdóttir
Leikskólinn Klettaborg
Sigríður Brynjarsdóttir
Leikskólinn Núpur
Sigríður Gunnarsdóttir
Leikskólinn Kópahvoll
Sigríður Jóna Clausen
Leikskólinn Laufskálar
Sigríður Jónsdóttir
Leikskólinn Fagrabrekka
Sigríður M Helgadóttir
Leikskólinn Birkilundur
Sigurhanna V Sigurjónsdóttir
Leikskólinn Vinagerði
Sigurlaug Tanja Gunnarsdóttir
Leikskólinn Arnarsmári
Sigurlaug Vigdís Gestsdóttir
Ártúnsskóli - leikskóli
Sigurlína Arna Þorsteinsdóttir
Sophia Luise Kistenmacher
Steinunn Erla Sigurgeirsdóttir
Leikskólinn Álfaheiði
Steinunn Ásta Jósúadóttir
Leikskólinn Laugasól
Steinunn Þórisdóttir
Leikskólinn Iðavöllur
Svanhildur Margrét Ólafsdóttir
Leikskólinn Ugluklettur
Unnur Henrysdóttir
Leikskólinn Stekkjarás
Vilborg María Ástráðsdóttir
Leikskólinn Krakkaborg
Ólafía Þórunn Stefánsdóttir
Leikskólinn Sólvellir
Ólöf Huld Ómarsdóttir
Leikskólinn Hulduheimar
Þorkatla Kr Sumarliðadóttir
Leikskóli Snæfellsbæjar/ Krílakot
Íris Birgitta Hilmarsdóttir
Leikskólinn Hjallatún
Ýr Jónsdóttir
Leikskólinn Smáralundur
Árný Jóna Sigurðardóttir
Leikskólinn Örk
Ásdís Dagmar Þorsteinsdóttir
Leikskólinn Baugur
Ásgerður Alda Friðbjarnardótti
Leikskólinn Sunnuás
Ásta Huld Jónsdóttir
Leikskólinn Akrasel
Ásta Ingibjörg Hallsdóttir
Leikskólinn Hálsaskógur
Þuríður Rúrí Valgeirsdóttir
Leikskólinn Hörðuvellir
Þóra Dögg Guðmundsdóttir
Leikskólinn Geislabaugur
Þórdís Guðrún Þormóðsdóttir
Leikskólinn Jötunheimar
Þórlaug Þorfinnsdóttir
Leikskólinn Lundarsel
Þórunn Jóhannsdóttir
Leikskólinn Grænatún
Félag framhaldsskólakennara
Aldís Ýr Ólafsdóttir
Fjölbrautaskóli Vesturlands
Andri Guðmundsson
Menntaskólinn í Reykjavík
Anna Fanney Ólafsdóttir
Menntaskólinn í Kópavogi
Baldvin Björgvinsson
Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Birgitta Birna Sigurðardóttir
Menntaskólinn á Tröllaskaga
Björn Ólafsson
Menntaskólinn við Hamrahlíð
Edda Guðmundsdóttir
Hússtjórnarskóli Reykjavíkur
Einar Friðþjófsson
Framhaldsskólinn í Vestmannaeyjum
Elín Björk Unnarsdóttir
Verkmenntaskólinn á Akureyri
Finnbogi Gunnlaugsson
Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Friðrik O Júlíusson
Flensborgarskóli
Garðar Páll Jónsson
Fjölbrautaskóli Norðurlands vestra
Grétar Rúnar Skúlason
Kvennaskólinn í Reykjavík
Guðbjörg Grímsdóttir
Fjölbrautaskóli Suðurlands
Guðbjörg Rut Þórisdóttir
Menntamálastofnun
Guðmunda Anna Birgisdóttir
Flensborgarskóli
Guðmundur Arnar Guðmundsson
Verkmenntaskóli Austurlands
Guðmundur Ingi Geirsson
Verkmenntaskólinn á Akureyri
Guðrún Ingibjörg Stefánsdóttir
Fjölbrautaskólinn við Ármúla
Helga Helena Sturlaugsdóttir
Tækniskólinn - skóli atvinnulífsins
Helga Jóhanna Baldursdóttir
Tækniskólinn - skóli atvinnulífsins
Hilmar Guðlaugsson
Menntaskólinn í Reykjavík
Hlíf Gylfadóttir
Framhaldsskólinn í A-Skaftafellss.
Hlín Hjartar Magnúsdóttir
Borgarholtsskóli
Hólmfríður Þorsteinsdóttir
Menntaskólinn á Akureyri
Jakob Bragi Hannesson
Fjölbrautaskóli Snæfellinga
Kristján Guðmundur Arngrímsson
Menntaskóli Borgarfjarðar
Kristín Eyjólfsdóttir
Fjölmennt
María Carmen Magnúsdóttir
Menntaskólinn að Laugarvatni
Ragnar A Wessman
Menntaskólinn í Kópavogi
Ragnheiður G Gunnarsdóttir
Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Rannveig Hulda Ólafsdóttir
Menntaskólinn við Sund
Sigríður Steinbjörnsdóttir
Menntaskólinn á Akureyri
Simon Cramer Larsen
Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Steinunn Inga Óttarsdóttir
Kennarasamband Íslands
Sverrir G Ingibjartsson
Fjölbrautaskóli Suðurlands
Sólrún Geirsdóttir
Menntaskólinn á Ísafirði
Unnur Sigmarsdóttir
Menntaskólinn við Sund
Þorbjörg Lilja Þórsdóttir
Framhaldsskólinn í Mosfellsbæ
Ármann Halldórsson
Verzlunarskóli Íslands
Ásdís Björnsdóttir
Menntaskólinn við Hamrahlíð
Ásta Henriksen
Verzlunarskóli Íslands
Ásta Svavarsdóttir
Framhaldsskólinn á Húsavík
Þóra Lárusdóttir
Borgarholtsskóli
Þórdís Ása Þórisdóttir
Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Þórunn Bergþóra Jónsdóttir
Fjölbrautaskólinn í Garðabæ
Þórunn Fjóla Víðisdóttir
Menntaskólinn á Egilsstöðum