is / en / dk

Undir hverjum skóla eru upplýsingar um formenn félagsdeildanna og trúnaðarmenn. Neðst eru upplýsingar frá öðrum stofnunum.

Reglur KÍ um úthlutun styrkja til svæðafélaga og félagsdeilda aðildarfélaga KÍ.
 

www.bhs.is

Formaður:
Guðrún Guðjónsdóttir
Netfang vantar

Trúnaðarmaður:
Þóra Lárusdóttir
thora@bhs.is

Trúnaðarmaður:
Sigurður Þórir Þorsteinsson
sigurdurth@bhs.is

 

www.fnv.is

Formaður:
Ingvar Magnússon
ingvar@fnv.is

Trúnaðarmaður:
Garðar Páll Jónsson
gardar@fnv.is

 

www.fsn.is

Formaður:
María Kúld Heimisdóttir
maria@fsn.is

Trúnaðarmaður:
Jakob Bragi Hannesson
jakob@fsn.is

 

www.fsu.is

Formaður:
Guðmundur Björgvin Gylfason
gbg@fsu.is

Trúnaðarmaður:
Guðmundur Björgvin Gylfason
gbg@fsu.is

 

www.fss.is

Formaður:
Atli Þorsteinsson
atli@fss.is

Trúnaðarmaður:
Ragnheiður G. Gunnarsdóttir
rgunn@fss.is

Trúnaðarmaður:
Simon Cramer Larsen
simon@fss.is

 

www.fva.is

Formaður:
Ólafur Haraldsson
olafurharalds@fva.is

Trúnaðarmaður:
Aldís Ýr Ólafsdóttir
aldis@fva.is

 

www.fb.is

Formaður:
Þórdís Ása Þórisdóttir
thath@fb.is

Trúnaðarmaður:
Baldvin Björgvinsson
bbj@fb.is

Trúnaðarmaður:
Þórdís Ása Þórisdóttir
thath@fb.is

 

www.fg.is

Formaður:
Gunnar Hólmsteinn Ársælsson
gunnarh@fg.is

Trúnaðarmaður:
Þórunn B. Jónsdóttir
thorunnj@fg.is

 

www.fa.is

Formaður:
Unnar Þór Bachmann
unnar@fa.is

Trúnaðarmaður:
Unnar Þór Bachmann
unnar@fa.is

Trúnaðarmaður:
Guðrún Ingibjörg Stefánsdóttir
gudruns@fa.is

 

www.fjolmennt.is

Formaður:
Guðrún Erla Þorvarðardóttir
gudrune@fjolmennt.is

Trúnaðarmaður:
Kristín Eyjólfsdóttir
kristine@fjolmennt.is

 

www.flensborg.is

Formaður:
Unnar Örn Þorsteinsson
unnart@flensborg.is

Trúnaðamaður:
Friðrik Olgeir Júlíusson
fridrik@flensborg.is

Trúnaðarmaður:
Guðmunda Birgisdóttir
gudmunda@flensborg.is

 

www.fsh.is

Formaður:
Smári Sigurðsson
smari@fsh.is

Trúnaðarmaður:
Ásta Svavarsdóttir
asta@fsh.is

Varatrúnaðarmaður:
Ingólfur Freysson
ingolfur@fsh.is

 

www.laugar.is

Formaður:
Guðmundur Smári Gunnarsson
gummi@laugar.is

Trúnaðarmaður:
Júlía B. Sigurðardóttir
julia@laugar.is

 

www.fas.is

Formaður:
Hulda Laxdal Hauksdóttir
hulda@fas.is

Trúnaðarmaður:
Hlíf Gylfadóttir
hlif@fas.is

 

www.fmos.is

Formaður:
Björk Ingadóttir
bjork@fmos.is

Trúnaðarmaður:
Elín Eiríksdóttir
elin@fmos.is

 

www.fiv.is

Formaður:
Einar Friðþjófsson
einar@fiv.is

Trúnaðarmaður:
Einar Friðþjófsson
einar@fiv.is

 

www.hushall.is

Formaður:
Enginn formaður

Trúnaðarmaður:
Katrín Jóhannesdóttir
katy@katy.is

 

www.kvenno.is

Formaður:
Grétar Skúlason
gretar@kvenno.is

Trúnaðarmaður:
Sigrún Steingrímsdóttir
sigrunst@kvenno.is

 

www.menntaborg.is

Formaður:
Kristján G. Arngrímsson
kristjan@menntaborg

Trúnaðarmaður:
Kristján G. Arngrímsson
kristjan@menntaborg.is

 

www.ml.is

Formaður:
Jón Snæbjörnsson
jon@ml.is

Trúnaðarmaður:
Helgi Helgason
helgi@ml.is

 

www.ma.is

Formaður:
Guðjón Hreinn Hauksson
gudjon@ma.is

Trúnaðarmaður:
Logi Ásbjörnsson
logi@ma.is

Trúnaðarmaður:
Pétur Örn Birgisson
petur@ma.is

 

www.me.is

Formaður:
Árni Friðriksson
arnifr@me.is

Trúnaðarmaður:
Björn Gísli Erlingsson
bjorngis@me.is

 

www.misa.is

Formaður:
Emil Ingi Emilsson
emil@misa.is

Trúnaðarmaður:
Sólrún Geirsdóttir
solrung@misa.is

 

www.mtr.is

Formaður:
Enginn formaður

Trúnaðarmaður:
Birgitta Birna Sigurðardóttir
birgitta@mtr.is

 

www.mk.is

Formaður:
Guðrún Angantýsdóttir
gudrun.angantysdottir@mk.is

Trúnaðarmaður:
Anna Fanney Ólafsdóttir
anna.fanney.olafsdottir@mk.is

Trúnaðarmaður:
Ragnar Wessman
ragnar.wessman@mk.is

 

www.mr.is

Formaður:
Guðjón Ragnar Jónasson
gudjonr@mr.is

Trúnaðarmaður:
Hilmar Guðlaugsson
hilmar@mr.is

Trúnaðarmaður:
Steinunn María Stefánsdóttir
steinunnmaria@mr.is

 

www.mh.is

Formaður:
Guðlaug Guðmundsdóttir
gudlaugg@mh.is

Trúnaðarmaður:
Björn Ólafsson
baf@mh.is

Trúnaðarmaður:
Halldóra S. Sigurðardóttir
hals@mh.is

 

www.msund.is

Formaður:
Sigrún Lilja Guðbjörnsdóttir
slilja@msund.is

Trúnaðarmaður:
Rannveig Hulda Ólafsdóttir
rannveig@msund.is

 

www.tskoli.is

Formaður:
Sæmundur Stefánsson
sse@tskoli.is

Trúnaðarmaður:
Guðmundur Helgi Guðmundsson
ghg@tskoli.is

Trúnaðarmaður:
Helga Jóhanna Baldursdóttir
hjb@tskoli.is

 

www.va.is

Formaður:
Þorvarður Sigurbjörnsson
vardi@va.is

Trúnaðarmaður:
Eydís Ásbjörnsdóttir
eydis@va.is

 

www.vma.is

Formaður:
Hermann Tómasson
hermann@vma.is

Trúnaðarmaður:
Elías Þorsteinsson
elias@vma.is

Trúnaðarmaður:
Elín Björk Unnarsdóttir
elin@vma.is

 

www.verslo.is

Formaður:
Óli Njáll Ingólfsson
oli@verslo.is

Trúnaðarmaður:
Ármann Halldórsson
armann@verslo.is

Trúnaðarmaður:
Sólveig Friðriksdóttir (trúnaðarmaður þar til Ásta Henriksen kemur úr námsleyfi)
solveig@verslo.is

 

AÐRAR STOFNANIR

Trúnaðarmaður:
Sverrir Þórisson
sverrir.thorisson@mms.is

 

 

Tengt efni