is / en / dk

Undir hverjum skóla eru upplýsingar um formenn félagsdeildanna og trúnaðarmenn. Neðst eru upplýsingar frá öðrum stofnunum.

Reglur KÍ um úthlutun styrkja til svæðafélaga og félagsdeilda aðildarfélaga KÍ.
 

www.bhs.is

Formaður:
Guðrún Guðjónsdóttir
gg@bhs.is

Trúnaðarmaður:
Þóra Lárusdóttir
thora@bhs.is

Trúnaðarmaður:
Sigurður Þórir Þorsteinsson
sigurdurth@bhs.is

 

www.fnv.is

Formaður:
Ingvar Magnússon
ingvar@fnv.is

Trúnaðarmaður:
Garðar Páll Jónsson
gardar@fnv.is

 

www.fsn.is

Formaður:
Erna Guðmundsdóttir
erna@fsn.is

Trúnaðarmaður:
Jakob Bragi Hannesson
jakob@fsn.is

 

www.fsu.is

Formaður:
Guðmundur Björgvin Gylfason
gbg@fsu.is

Trúnaðarmaður:
Guðmundur Björgvin Gylfason
gbg@fsu.is

 

www.fss.is

Formaður:
Atli Þorsteinsson
atli.thorsteinsson@fss.is

Trúnaðarmaður:
Ragnheiður G. Gunnarsdóttir
ragnheidur.gunnarsdottir@fss.is

Trúnaðarmaður:
Simon Cramer Larsen
simon.cramer@fss.is

 

www.fva.is

Formaður:
Ólafur Haraldsson
olafurharalds@fva.is

Trúnaðarmaður:
Aldís Ýr Ólafsdóttir
aldis@fva.is

 

www.fb.is

Formaður:
Þórdís Ása Þórisdóttir
thath@fb.is

Trúnaðarmaður:
Baldvin Björgvinsson
bbj@fb.is

Trúnaðarmaður:
Þórdís Ása Þórisdóttir
thath@fb.is

 

www.fg.is

Formaður:
Gunnar Hólmsteinn Ársælsson
gunnarh@fg.is

Trúnaðarmaður:
Þórunn B. Jónsdóttir
thorunnj@fg.is

 

www.fa.is

Formaður:
Tinna Eiríksdóttir
Netfang vantar.

Trúnaðarmaður:
Finnbogi Gunnlaugsson
finnbogi@fa.is

Trúnaðarmaður:
Guðrún Ingibjörg Stefánsdóttir
gudruns@fa.is

 

www.fjolmennt.is

Formaður:
Guðrún Erla Þorvarðardóttir
gudrune@fjolmennt.is

Trúnaðarmaður:
Kristín Eyjólfsdóttir
kristine@fjolmennt.is

 

www.flensborg.is

Formaður:
Heimir Björnsson
heimir@flensborg.is

Trúnaðamaður:
Friðrik Olgeir Júlíusson
fridrik@flensborg.is

Trúnaðarmaður:
Guðmunda Birgisdóttir
gudmunda@flensborg.is

 

www.fsh.is

Formaður:
Smári Sigurðsson
smari@fsh.is

Trúnaðarmaður:
Ásta Svavarsdóttir
asta@fsh.is

Varatrúnaðarmaður:
Ingólfur Freysson
ingolfur@fsh.is

 

www.laugar.is

Formaður:
Guðmundur Smári Gunnarsson
gummi@laugar.is

Trúnaðarmaður:
Arnór Benónýsson
arnor@laugar.is

 

www.fas.is

Formaður:
Hulda Laxdal Hauksdóttir
hulda@fas.is

Trúnaðarmaður:
Hlíf Gylfadóttir
hlif@fas.is

 

www.fmos.is

Formaður:
Björk Ingadóttir
bjork@fmos.is

Trúnaðarmaður:
Elín Eiríksdóttir
elin@fmos.is

 

www.fiv.is

Formaður:
Einar Friðþjófsson
einar@fiv.is

Trúnaðarmaður:
Einar Friðþjófsson
einar@fiv.is

 

www.hushall.is

Formaður:
Enginn formaður

Trúnaðarmaður:
Katrín Jóhannesdóttir
katy@katy.is

 

www.kvenno.is

Formaður:
Jóhanna Björk Guðjónsdóttir
johannabjg@kvenno.is

Trúnaðarmaður:
Sigrún Steingrímsdóttir
sigrunst@kvenno.is

 

www.menntaborg.is

Formaður:
Kristján G. Arngrímsson
kristjan@menntaborg

Trúnaðarmaður:
Kristján G. Arngrímsson
kristjan@menntaborg.is

 

www.ml.is

Formaður:
Baldur Garðarsson
baldur@ml.is

Trúnaðarmaður:
Helgi Helgason
helgi@ml.is

 

www.ma.is

Formaður:
Anna Sigríður Davíðsdóttir
anna@ma.is

Trúnaðarmaður:
Hólmfríður Þorsteinsdóttir
holmfridur@ma.is

Trúnaðarmaður:
Sigríður Steinbjörnsdóttir
sst@ma.is

 

www.me.is

Formaður:
Árni Friðriksson
arnifr@me.is

Trúnaðarmaður:
Hlynur Ármannsson
hlynur@me.is

 

www.misa.is

Formaður:
Emil Ingi Emilsson
emil@misa.is

Trúnaðarmaður:
Sólrún Geirsdóttir
solrung@misa.is

 

www.mtr.is

Formaður:
Unnur Hafstað Ármannsdóttir
uhafstad@mtr.is

Trúnaðarmaður:
Birgitta Birna Sigurðardóttir
birgitta@mtr.is

 

www.mk.is

Formaður:
Sigríður Þórðardóttir
sigridur.thordardottir@mk.is

Trúnaðarmaður:
Anna Fanney Ólafsdóttir
anna.fanney.olafsdottir@mk.is

Trúnaðarmaður:
Ragnar Wessman
ragnar.wessman@mk.is

 

www.mr.is

Formaður:
Guðjón Snorri Björgvinsson
gudjon@mr.is

Trúnaðarmaður:
Guðjón Ragnar Jónasson
gudjonr@mr.is

Trúnaðarmaður:
Hilmar Guðlaugsson
hilmar@mr.is

 

www.mh.is

Formaður:
Guðlaug Guðmundsdóttir
gudlaugg@mh.is

Trúnaðarmaður:
Björn Ólafsson
baf@mh.is

Trúnaðarmaður:
Halldóra S. Sigurðardóttir
hals@mh.is

 

www.msund.is

Formaður:
Lóa Steinunn Kristjánsdóttir
loak@msund.is

Trúnaðarmenn:
Rannveig Hulda Ólafsdóttir
rannveigo@msund.is

Unnur Sigmarsdóttir
unnursig@msund.is

 

www.tskoli.is

Formaður:
Hlöðver Eggertsson
hl@tskoli.is

Trúnaðarmaður:
Helga Helena Baldursdóttir
hst@tskoli.is

Trúnaðarmaður:
Helga Jóhanna Baldursdóttir
hjb@tskoli.is

 

www.va.is

Formaður:
Þorvarður Sigurbjörnsson
vardi@va.is

Trúnaðarmaður:
Eydís Ásbjörnsdóttir
eydis@va.is

 

www.vma.is

Formaður:
Hermann Jón Tómasson
hermann@vma.is

Trúnaðarmaður:
Elías Þorsteinsson
elias@vma.is

Trúnaðarmaður:
Elín Björk Unnarsdóttir
elin@vma.is

 

www.verslo.is

Formaður:
Óli Njáll Ingólfsson
oli@verslo.is

Trúnaðarmaður:
Ármann Halldórsson
armann@verslo.is

Trúnaðarmaður:
Ásta Henriksen
asta@verslo.is

 

AÐRAR STOFNANIR

Trúnaðarmaður:
Guðbjörg R. Þórisdóttir
gudbjorg.r.thorisdottir@mms.is

 

 

Tengt efni